Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Mặc định Re: ra sv mới ,qên sv cũ

2 tháng ra sv mới 1 lần, Game clinet mà cứ làm như game web?? pó tay NPH ko bao giờ lắng nghe tâm tư ae góp ý.

Cám ơn ý kiến đóng góp của các bạn!

BQT sẽ luôn tiếp nhận mọi ý kiến của game thủ và sẽ có điều chỉnh hợp lý hơn trong thời gian sớm nhất có thể.

Các bạn cứ yên tâm chơi game và BQT mong sẽ nhận được nhiều đóng góp của các bạn để xây dựng game NKVS ngày một hoàn thiện.

Thân!

xem xét lai các tình trạng sever cũ đi , mặc dù đã gộp 3 sever thì phải nhưng vẫn chẳng cải thiện tý nào ... tính đến thời điểm hiện tại 19/8/2014 : điển hinh là mấy sever ra đầu tiên , cụm Chau~truong~linh nói riêng và các cụm sever khác nói chung . Nên và hãy hên gộp ngay các sever cũ lại cho thêm phần sôi nổi ! Tạo chút động lực cho ae .

Quay đi quay lai cũng 1 năm rồi , nhớ cai thời 2 sever đầu tiên vừa ra , lai rai vai tuần các sever mọc lên với tốc độ vũ bão , giờ nhìn lại thấy cả nùi không khác gì các sever trên web game ........... Chẳng biết dùng từ gì để diễn tả .....

Quote Nguyên văn bởi NhấtTiếu Xem bài viết
    Cám ơn ý kiến đóng góp của các bạn!

BQT sẽ luôn tiếp nhận mọi ý kiến của game thủ và sẽ có điều chỉnh hợp lý hơn trong thời gian sớm nhất có thể.

Các bạn cứ yên tâm chơi game và BQT mong sẽ nhận được nhiều đóng góp của các bạn để xây dựng game NKVS ngày một hoàn thiện.

Thân!
    Một mình ông cũng chả giải quyết đc gì đâu!
    Nói mồm!
    chả khác gì web game!
    2 tuần 1 sv chán chả muốn đầu tư! 1 tháng, 2 tháng thì good!

Haha, Laân nay ra 1 luc 2 server luon xem cac pac con dam keu ca khong nhe. Kho~ than pac Nhat Tieu cu phai~ tran an du luan. chuyen nay vat va~ cho pac ay nua~ rui

Quote Nguyên văn bởi Tiếu Thiên Xem bài viết
    thật sự thì game này chỉ chú ý đến việc kiếm tiền của gamer thôi chứ hk có quan tâm đến họ gì hết, ra sever mới liên tục còn sever củ bỏ cho tự sinh tự diệt sever thì vắng tanh thay vì ra sever mới đó họ quan tâm đến sever củ 1 tí như thấy sever vắng thì gộp lại cho đông tạo hứng thú cho người chơi củ thì phải hay hơn không? quan tâm đến thì đã tự động thay sever vắng vẽ là gộp sever rồi không đợi gamer yêu cầu gộp đâu! mong ad xem xét lại giùm. TKS
    cái câu " tự động thấy sv vắng là góp' nghe k hợp lí cho lắm, muốn góp sv thì phải coi có sv nào tương xứng hay không đã, về cấp nè, về công lực nè, về cường hóa này nọ nè, chứ nếu mang 1 sv tiềm long ghep với võ thánh thì làm sao mà chơi

Theo mình nghĩ thì nếu muốn người chơi sau được tham gia đua top hay các sự kiện đầu game mà không cần ra sv mới thì nên ra sự kiện kiểu đua top tân thủ hay các sự kiện chỉ dành cho tân thủ mới tham gia ở các sv cũ. mình nghĩ như thế sv cũ vừa đông các tân thủ vẫn tham gia được các sự kiện mà những ai đã gắn bó với sv còn có thể tiếp tục gắn bó với sv
    Thân.

các bạn cứ nghĩ đi bây h các bạn đi làm ji cũng muốn có công , và điều đương nhiên là kiếm tiền là mục đích ai cũng như ai
    vậy DUO họ mất tiền mua bản quyền game về
    họ thuê 1 đội ngũ nhân viên đông đảo (rất tiếc mình chưa đc hài lòng với mấy anh này về cách làm việc)
    vậy họ lấy tiền đâu ra trả cho đội ngũ nhân viên đó và làm sao họ có lời
    Và chúng ta là khách hàng đó là nói hoa mĩ

hoa mĩ tôi lấy ví dụ như thế này : 1 nhà trông 10 cây bưởi cho ra trái nhiều bán rất được giá , còn 1 nhà nọ trồng gần 20 cây bưởi ra trái rất ít đã vậy còn sâu ..... lợi nhuận thu vào ko bằng nhà trồng 10 cây bưởi .......... !! Chỉ nói vậy thôi .