Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 45

Mặc định Re: Chân dung một “Cô Gái”, một Tộc Trưởng, một Nhân Vật và cũng là SIÊU LỪA [HG]NhấtBổngVạnLệRơi.

Chia buồn )) Và mong là sẽ không có câu truyện thứ 3
    Niên Niên Tuế Tuế Hoa Tương Tư
    Tuế Tuế Niên Niên Nhân Bất Đồng...

白狐 - 泰燊 ...

Mặc định Re: Chân dung một “Cô Gái”, một Tộc Trưởng, một Nhân Vật và cũng là SIÊU LỪA [HG]NhấtBổngVạnLệRơi.

Quote Nguyên văn bởi FanStarAngel Xem bài viết
    chẳng bao giờ vào forum comment hay hỏi gì nên ko có tên nick Forum.
    Nhưng vì 2 Topic quá Hót của chủ topic, đọc cứ như 1 nhà văn viết truyện chinh thám vậy,quá hay và chân thật. Nên đành phải Tạo nick vào comment. Và mạn phép xin lấy tên nick là StarAngel nhé.
    Chúc Chủ topic ko gặp lừa đảo nữa nhé
    Quote Nguyên văn bởi Tienns Xem bài viết
    Rất thông cảm với bạn oStarAngelo, game online là xã hội thu nhỏ, nơi đó dễ bộc lộ tính cách của mỗi người nhất.
    Không biết bạn có chơi sv Tịnh Hải ko? nếu có thì kết bạn với tôi chơi cho vui. Tôi 32 tuổi
    Thích thì inbox nhé
    Vâng, cảm ơn, xin cảm ơn 2 bạn RẤT, RẤT ... RẤT Nhiều...
    Tứ Hải Giai Huynh Đệ, rất mong muốn làm quen với các bạn. Facebook của tớ ở dưới chữ ký nhé, nếu các bạn muốn làm quen với tớ thì cứ Add Friend thôi.

Tks!

Quote Nguyên văn bởi Vũ Khuynh Thành Xem bài viết
    Chia buồn )) Và mong là sẽ không có câu truyện thứ 3
    Mình cũng không mong sẽ có bài viết nữa về đề tài này...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Chia buồn với chủ thớt, sau này bạn nên cẩn thận hơn, tốt nhất lập team bảo kê ngoài đời, bị lừa nữa dẫn team tới nhà làm phát luôn cho bọn lừa đảo cạch tới già

yêu cầu Bác oStarAngelo cho em cái tên nick face của bác để em có thể xem rõ chân dung người mà em kết nào em cũng rất ghét những kẻ lừa đảo như vậy mà lại còn lợi dụng nghề nghiệp của em để lừa nữa chứ

Quote Nguyên văn bởi Sephiria Xem bài viết
    Bạn ăn nói cho cẩn thận? Giở cái giọng hàng tôm hàng cá ra làm gì vậy? Mình thấy SưĂnThịtChó bảo thế thì mình biết thế? Ông ấy nói 2 người là 1 thì mình viết là 1. Mình cũng chả quan tâm quan hệ ông ấy với Nhất Bổng hay Phillip như thế nào mà biết? Cũng chả quan tâm đến việc bạn là ai cả mà phán như vậy Bên Cửu Giang Nhất Bông chưa mượn của ai 1 vàng thì mình cũng đã viết là chưa nghe thấy có vụ tai tiếng gì? Bạn có vấn đề về đọc hiểu à? Game này lừa đảo thì nhiều, Top lừa đảo cũng ko ít. Ôm đồ boss rồi chạy cũng chẳng thiếu, vì chả biết ai với ai cả. Có kêu bán acc thì người khác cũng chỉ biết như vậy, mà chắc gì đã là bán acc? Ở Cửu Giang chắc biết vụ bang chủ Bá Chủ ôm 7 vạn vàng rồi kêu bán acc rồi nhỉ? Bình thường chơi rất đẹp, nhưng làm 1 cú chót là đủ sống rồi. Hay vụ khác là hồi đầu server Nhấtkíchphátthiênsầu lừa Top hồi đó là Bop_Sport 3 hay 4k vàng rồi đó, rồi lên kênh Màu chửi là ngu mới bị lừa cơ mà. Chưa kể girlxinhthainguyen lại vừa tố cáo cậu ta lừa 2k vàng em của girlxinh. Thế nên mình viết ra để mọi người cẩn thận hơn 1 chút. Còn việc Nhất Bổng sang Tâm Giang chơi 1 tuần rồi cho acc, bạn biết, ai biết nhưng mình ko biết. Và mình có quyền đề phòng? Mình viết ra cũng để người khác đề phòng Vì chắc cũng chẳng nhiều người biết cái vụ chơi 1 tuần rồi cho acc đâu nhỉ? Mình cũng ko rảnh PM từng người hỏi cho chắc chắn. Bạn biết, bạn có thể đính chính, ko cần phải giãy nảy lên như đỉa phải vôi thế đâu
    thấy bảo chưa biết thì đừng có bô bô lên... biết rõ thì hãy nói... a bổng sống xưa nay éo mất lòng ai. ? chủ pic xem ai rồi hãy nói.

thay ong cung choi phong than thoi bo nkvs di cung dc

Quote Nguyên văn bởi Sephiria Xem bài viết
    Bạn ăn nói cho cẩn thận? Giở cái giọng hàng tôm hàng cá ra làm gì vậy? Mình thấy SưĂnThịtChó bảo thế thì mình biết thế? Ông ấy nói 2 người là 1 thì mình viết là 1. Mình cũng chả quan tâm quan hệ ông ấy với Nhất Bổng hay Phillip như thế nào mà biết? Cũng chả quan tâm đến việc bạn là ai cả mà phán như vậy Bên Cửu Giang Nhất Bông chưa mượn của ai 1 vàng thì mình cũng đã viết là chưa nghe thấy có vụ tai tiếng gì? Bạn có vấn đề về đọc hiểu à? Game này lừa đảo thì nhiều, Top lừa đảo cũng ko ít. Ôm đồ boss rồi chạy cũng chẳng thiếu, vì chả biết ai với ai cả. Có kêu bán acc thì người khác cũng chỉ biết như vậy, mà chắc gì đã là bán acc? Ở Cửu Giang chắc biết vụ bang chủ Bá Chủ ôm 7 vạn vàng rồi kêu bán acc rồi nhỉ? Bình thường chơi rất đẹp, nhưng làm 1 cú chót là đủ sống rồi. Hay vụ khác là hồi đầu server Nhấtkíchphátthiênsầu lừa Top hồi đó là Bop_Sport 3 hay 4k vàng rồi đó, rồi lên kênh Màu chửi là ngu mới bị lừa cơ mà. Chưa kể girlxinhthainguyen lại vừa tố cáo cậu ta lừa 2k vàng em của girlxinh. Thế nên mình viết ra để mọi người cẩn thận hơn 1 chút. Còn việc Nhất Bổng sang Tâm Giang chơi 1 tuần rồi cho acc, bạn biết, ai biết nhưng mình ko biết. Và mình có quyền đề phòng? Mình viết ra cũng để người khác đề phòng Vì chắc cũng chẳng nhiều người biết cái vụ chơi 1 tuần rồi cho acc đâu nhỉ? Mình cũng ko rảnh PM từng người hỏi cho chắc chắn. Bạn biết, bạn có thể đính chính, ko cần phải giãy nảy lên như đỉa phải vôi thế đâu
    Sep àh , nghe mấy thằng đó nói làm gì , a công nhận thằng nhất bổng ở cửu giang mình lúc đầu là nam ở hà nội là người cày vàng khóa + sống đẹp nhưng nó quen con Linh và làm vợ chồng trên game . từ đó con linh cày vàng khóa cùng nó 1 thời gian đầu , nhưng theo chủ acc nhất bổng nói là ai nhận cày thì người đó cày ko liên quan giữa nó và con Linh . vd : con linh nhận cày là linh cày , nó ko liên quan . và đúng nhất bổng sống đẹp nên từ đó con linh vào acc nhất bổng chơi và lấy tiếng để cày vàng lấy VNĐ . chính tôi cũng bị lừa như ông oStarAngelo . cũng câu chuyện như vậy , giọng nói ngọt ngào . tôi cũng cày 20vạn vàng tôi trả = 1v8 vàng không khóa . và nó nói 1 đêm sẽ đủ , nhưng ngày mai tôi vào acc ko có chút vàng khóa nào mà lại mất đi vàng khóa cũng mình + các đồ mãnh trang bị ngựa rồi vật vảnh tính = vàng khóa , nó nói + vũ khí từ 11 lên 12 và áo 11 lên 12 hết 8vạn rồi , để ban ngày nó cày cho đủ 12vạn , tôi đã bất ngờ và nói , tôi đã nhờ cày vàng khóa thì cày vàng khóa cho tôi , tôi k cần fải cường hóa đồ hay này nọ chỉ cần acc đủ 20vạn và để đó , nhưng đằng này lại mất hết các đồ gia dụng trong rương của mình . và ngày hôm đó cũng 1 lời hứa như thế . và e ấy hẹn , và hẹn đến tối , đt k nghe mấy , thôi tôi biết rồi chắc lại bị lừa cũng im chẵng thèm ll gì nữa , vài hôm sau nó rao bán acc cho PhiLip đại đế , và thế là 12vạn vàng khóa của tôi đã k thể vào acc . ĐỜI ĐÉO NHƯ MƠ ĐÂU LINH ÀH , NẾU E ĐỌC BÀI VIẾT NÀY CỦA A . NẾU MUỐN GÌ THÌ VỀ SV CỬU GIANG . A Sư Ăn Thịt Chó , TIẾP LOA MÀU VỚI E CẢ NGÀY . OK !

chủ thớt viết hay nhỉ, đọc li kì cứ như tiểu thuyết ấy

mà phải công nhận là mấy bạn lừa đảo này cũng kiên trì vler, có mấy trăm ngàn mà các bạn cũng đi lừa rồi nhắn tin, điện thoại tùm lum tà là. Các bạn ra xừ nó ngoài đời lừa mấy tỷ xong rồi phắn, nhanh hơn ko

Thua , trước bị lừa 36 vạn vàng không khóa cũng vì dại gái, giọng mấy em ấy khá ngọt, sau mới biết do thằng lừa nó phím cho mấy con ấy nói

Mình là vuxkimdung chơi ser củu giang.nhưng h mình mới bit là Linhtieuthu lừa đảo ah.1 thời nói chuyện vs n cg thấy dc dc.thất vọng quá

Tag bài viết