Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 18 của 18

Mặc định Re: phương pháp Cầy Vàng khóa cho dân nghèo tốn ít time nhất

cách này tùy sever mới áp dụng được, sever nào trên TTGD giá tàng bảo đồ rẻ thì chơi được, như sever định vân giá tầm 25-30v/1 tấm( 8x). mà giá tử thủy tinh có 220v. mà dùng tử thủy tinh không khóa được 8-10 linh khí tinh hoa bán được hơn 100v tính ra tử thủy tinh giá hơn 100v thôi, đéo hiểu sao chúng nó đặt mua 25-30v/1 tấm bảo đồ làm gì, như kiểu đào bảo biêt là lỗ cứ đào như là thú vui tao nhã ý

không nên dựa vào tàng bảo đồ đặt ở trung tâm giao dịch vi sever không phải chỉ có mình bạn cầy vàng khóa đâu co nhiêu người họ có ít acc clone thì họ cũng đặt ks . nếu dựa vào đăt ở TTGD chỉ có hup cháo mà ăn thôi , tự cầy cho acc clone là tiên nhất mỗi ngày bỏ ra 1h log acc clone kiếm là ngon nhất

Quote Nguyên văn bởi lvlAlone Xem bài viết
    Hình như NPH đã fix lại tỉ lệ.MÌnh cho ac chính đánh nếu vẫn ở trong pt thì tỉ lệ ac chính nhặt được thủy tinh là ko nhiều.Còn nếu out pt để bem quái một mình thì tỉ lệ ra thủy tinh là rất thấp,toàn ra những đồ linh tinh or bạch thủy tinh....ai pro chỉ giúp làm sao đạt max được số thủy tinh vậychứ như vậy chăm chỉ cũng thấy nản nữa.Mình cảm ơn!
    bạn noi rõ là đào tang mấy 6 , 8 , 10x chứ binh quân 1 pt tàng 8x 60 cái 1 acc nhặt ít cũng phải được 2 vạn vàng khóa nếu hên ra nhiều tử thì được 3 vạn
    Lần sửa cuối bởi DuConNongThon; 21-11-2014 lúc 09:47 PM

sv mới dân cày vk đa số là log ác kiếm sôi nổi chứ ko ai dại mà mua trên ttgd đâu .

thớt cho mình hỏi tại sao lên 8x mới đào còn 6x 7x ko đào đc à ?

mrsonybu noi' dung' do' co' ai giai thich gium khong

6x 7x đào tàng 2 tỉ lệ rơi thủy tinh bạch, lục, lam tử 60% 25% 10% và 5% nhiều đào được ít vàng khóa lên 8x đào tàng 3 tỉ lệ rơi tăng lên 40% , 30 % 20% và 10% cho các loại thủy tinh lên 100 đào tàng 4 thì lúc đấy không rơi bạch mà chi rơi lục lam và tử nếu mình nhớ không nhầm khi mở cấp 100 khoảng 1 tháng sau sever nó tự up tỉ lê rơi thủy tinh lúc đấy đào tàng 4 tỉ lệ rơi lam thủy tinh nhiều hơn lục

bán nói cụ thể hơn được không bạn nói tàng 2 tỷ lệ rớt tử lam 60% mà sao mình thấy ít ra lắm mình đào 1 pt 5 acc va acc chính ở ngoài mà sao mình thấy ít ra lam với tử lắm toàn ra lục với bạch còn đào tàng bảo 3 thì thế nào nói rỏ hơn cho mình tí Tks ^^!!

chắc bạn hiểu nhầm 60 % đấy là thứ tự bạch 60 ,luc 25, lam 10 , tử thủy tinh 5% nếu tàng 2 mà nhiều thì ai ai cũng đào tàng 2 lên 3 4 làm gì cho mất công