Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 35

Mặc định Re: Khảo Sát Ý Kiến Gộp Máy Chủ Tháng 4

Cứ phá acc đi anh Star , vì có 1 số nhân vật trong DUO khi acc anh off lâu quá sẽ lấy acc đem bán ra, cái này em biết...

Chào Quý nhân sĩ,

BQT rất cám ơn bạn đã gởi mọi ý kiến đóng góp để giúp NPH khắc phục các khuyết điểm và nâng cao chất lượng dịch vụ được tốt hơn.

NPH cũng đã lắng nghe mọi tâm tư, nguyện vọng của quý hảo hữu, điều này đã giúp cho chúng tôi động lực cải tiến cách vận hành nhằm mang đến cho quý hảo hữu có những giây phút trải nghiệm độc đáo, ý nghĩa.

Về việc gộp server Nhạn Linh thì BQT sẽ xem xét mọi nguyện vọng của các bạn và có hướng gộp vào cuối tháng 4 này nhé.

Một lần nữa xin cám ơn các bạn đã ủng hộ nhiệt tình và gắn bó với dịch vụ của NPH.

Trân Trọng,

BQT

The ong dang tach cuong hoa lam ji. 3h. Neu thuc su muon pha thi lam nhu the mat 1h

9k đã đóng cửa và liệu NKVS bao giờ đóng cửa nhỉ

Quote Nguyên văn bởi Đại Ca Ca Xem bài viết
    Chào Quý nhân sĩ,

BQT rất cám ơn bạn đã gởi mọi ý kiến đóng góp để giúp NPH khắc phục các khuyết điểm và nâng cao chất lượng dịch vụ được tốt hơn.

NPH cũng đã lắng nghe mọi tâm tư, nguyện vọng của quý hảo hữu, điều này đã giúp cho chúng tôi động lực cải tiến cách vận hành nhằm mang đến cho quý hảo hữu có những giây phút trải nghiệm độc đáo, ý nghĩa.

Về việc gộp server Nhạn Linh thì BQT sẽ xem xét mọi nguyện vọng của các bạn và có hướng gộp vào cuối tháng 4 này nhé.

Một lần nữa xin cám ơn các bạn đã ủng hộ nhiệt tình và gắn bó với dịch vụ của NPH.

Trân Trọng,

BQT
    Úi giời ơi, "LẮNG NGHE" sợ thế! Lắng nghe nhưng chả theo nguyện vọng của gamer thì lắng nghe làm cái XXX gì? Xem Hỏa Phụng sau khi có tin các ông gộp với Phi Hổ còn ai online ko kìa...

Còn Nhạn Linh tháng sau gộp thì gộp với sever nào? Gộp với Đông Giang à? Lệch nhau có tầm 5 tháng thì phải? Hay Lâm Giang để được tầm 7 tháng? Với sv Đào Hoa Đảo nó cũng mở mới 8x ngày thua Nhạn Linh 3 tháng, ko lẽ gộp với nó???

2 cái sever sát nhau, tương đồng là Hỏa Phụng và Nhạn Linh thì ko gộp khi AE góp ý lại đi gộp tè le... Nói thẳng ra đây là bài "ĐUỔI GAMER" chứ nghe cái CON CỜ!

BỨC XÚC...

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    Úi giời ơi, "LẮNG NGHE" sợ thế! Lắng nghe nhưng chả theo nguyện vọng của gamer thì lắng nghe làm cái XXX gì? Xem Hỏa Phụng sau khi có tin các ông gộp với Phi Hổ còn ai online ko kìa...

Còn Nhạn Linh tháng sau gộp thì gộp với sever nào? Gộp với Đông Giang à? Lệch nhau có tầm 5 tháng thì phải? Hay Lâm Giang để được tầm 7 tháng? Với sv Đào Hoa Đảo nó cũng mở mới 8x ngày thua Nhạn Linh 3 tháng, ko lẽ gộp với nó???

2 cái sever sát nhau, tương đồng là Hỏa Phụng và Nhạn Linh thì ko gộp khi AE góp ý lại đi gộp tè le... Nói thẳng ra đây là bài "ĐUỔI GAMER" chứ nghe cái CON CỜ!

BỨC XÚC...

đuổi bớt sv cũ đi còn mở sv mới chứ :v

KHỔ THÂN.......... ...

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    À, MOD đã kịp XÓA DẤU VẾT rồi...
    DẤU VẾT gì vậy bác Thôi xong

Quote Nguyên văn bởi Đại Ca Ca Xem bài viết
    Chào Quý nhân sĩ,

Trân Trọng,

BQT
    "Lắng nghe mọi tâm tư nguyện vọng" mà cuối cùng hét khản cổ rồi vẫn đươc gì đâu, Nhạn Linh xin gộp server từ lần khảo sát tháng 2, cũng đã nói rõ ràng là xon gộp với Hỏa Phụng, vì thời gian mở server cách nhau không quá lâu, chênh lệch đồ không nhiều. Giờ thì sao? Kết quả chẳng phải NPH vẫn làm theo ý mình đó thôi. Mà tôi cũng xem qua mấy phần thưởng gộp server rồi. Thưởng quái gì mà server mở trước nhận thưởng y hệt server mở sau, thế lấy cái quái gì mà thi với đua? 3 tháng rõ ràng có sự khác biệt quá lớn. Có khi server mở trước đó có đồ truyền thuyết rồi mà cái server mở sau lại đang rèn bội với phù thì sao? Đã thế còn đền bù giống nhau?!? Chắc mấy ông tính gộp Hỏa Phụng với Phi Hổ để anh em Hỏa Phụng nghỉ sau đó lại ĐƯA NHẠN LINH GỘP VÀO PHI HỔ???
    Lần sửa cuối bởi Unibody; 03-04-2016 lúc 03:00 PM

mong BQT xem xét góp sever hoa sơn dùm mấy anh ơi sever k đến 10 người onl mà trong 10 người còn onl thì k bao giờ onl dù chỉ vài người onl mong BQT xem sét cứu sever hoa sơn dùm mong BQT xem sét góp seber họa dùm THANK

mong BQT xem sét cứu sever hoa sơn đùm sever nát thật rồi xin BQT cứu sever hóa dùm mấy anh ơi thank