Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 39

Mặc định Re: Cường hóa trong game quá ảo so với quy định

tuj ep' vk 5x 6x toan xit con ep' 3x thj len tu + 9 den + 12 eo' hju n0j

Quote Nguyên văn bởi Lệ Đá Xem bài viết
    Dốt, 98% rồi thì tiếc gì 2% nữa để xịt còn kêu gì nữa, game này từ trước đến nay CH ảo diệu lắm
    Bạn mới dốt ý, đã tích góp thủy tinh full cả 16 ô thì làm thế éo nào bỏ tiếp vào cho đủ 100% nữa. Nói thật 98% thì 9/10 người đã thấy yên tâm đập rồi chứ ko phải mắt nhắm mắt mở hồi hộp như 3x-4x% đâu mà đằng này nhìn nó rớt thì thật sự ko tin nổi. Còn có mấy bạn đem so sánh vs Kiếm Thế nữa chứ, xin lỗi mấy bạn, đây là game NKVS - Không phải Kiếm Thế. Mà KT mình cũng từng chơi, chỉ là ép vũ khí từ +12 trở lên 9x% mới thấy sợ thôi chứ các món còn lại thì 9x% rất rất hiếm rớt, tui chơi KT 2 năm thì biết dc chút ít exp đó. Các bạn thử lâm vào tình huống đó 1 lần rồi biết. Tui 97% ép vũ khí +10 rớt 2 lần, bội vs phù +11 94% mỗi món rớt 1 lần. Tốn bao nhiu là tiền của, công sức mình cày cuốc tích góp thì nói sao ko tức. Đâu phải nổi hứng lượm lặt thủy tinh rồi 3x-4x% đập đâu.

ai bảo vk k dám đập 3x, tui đập 3 phát 32%, 38%, 32% từ +11 lên +14, k bik là hên hay xui, cái áo đập 2 phát 32%, 48% từ +10 lên +12. k miss cái nào

tỉ lệ nó thế, mấy pác đập 3x% lên thì có mừng ko

đập đồ chơi 3x% là bt mà cậu

mình toàn CH 4x này ít xịt lắm

mình là mình cứ đè số lẻ lẻ mà đập, nhưng đen nhiều hơn đỏ

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Bạn mới dốt ý, đã tích góp thủy tinh full cả 16 ô thì làm thế éo nào bỏ tiếp vào cho đủ 100% nữa. Nói thật 98% thì 9/10 người đã thấy yên tâm đập rồi chứ ko phải mắt nhắm mắt mở hồi hộp như 3x-4x% đâu mà đằng này nhìn nó rớt thì thật sự ko tin nổi. Còn có mấy bạn đem so sánh vs Kiếm Thế nữa chứ, xin lỗi mấy bạn, đây là game NKVS - Không phải Kiếm Thế. Mà KT mình cũng từng chơi, chỉ là ép vũ khí từ +12 trở lên 9x% mới thấy sợ thôi chứ các món còn lại thì 9x% rất rất hiếm rớt, tui chơi KT 2 năm thì biết dc chút ít exp đó. Các bạn thử lâm vào tình huống đó 1 lần rồi biết. Tui 97% ép vũ khí +10 rớt 2 lần, bội vs phù +11 94% mỗi món rớt 1 lần. Tốn bao nhiu là tiền của, công sức mình cày cuốc tích góp thì nói sao ko tức. Đâu phải nổi hứng lượm lặt thủy tinh rồi 3x-4x% đập đâu.
    Thế cái thủy tinh hợp quyển để làm gì? Không đủ 100% thì hợp thủy tinh cao hơn mà bỏ vào. Chưa đủ 100% thì vẫn cứ miss như thường, 99.99% cũng miss chứ đừng nói gì 98%.

hehe mình toàn cường hóa 3x,4x thôi 2,3 lần rớt cũng lên

1là để 100% ko thì cứ 32% mà phang bạn ơi :v