Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 28 của 28

Mặc định Re: Kiếm tiền trong game mà không phải nạp car nhiều mà cường hóa vẫn cao

Hôm qua đi bí cảnh mở được phi phong không khóa bán được 150 ngàn. đỏ vãi

Theo mình nghĩ các bạn chơi game phải cùng tổ đội tìm hiểu kỹ các hoạt động game mới hay, hoạt động nào cũng ra tiền. không biết lên cấp cao có hoạt động nào hay nữa ko nhỉ
    Lần sửa cuối bởi girlhanoi1; 20-08-2013 lúc 01:28 PM

Mặc định Re: Kiếm tiền trong game mà không phải nạp car nhiều mà cường hóa vẫn cao

ăn cơm xong vào game 1 chút định dạo 1 vòng Thanh Vân Phong cho hết nv TVP ai ngờ làm cái FF 2 với viên lam thủy tinh
    Chuyện đó đâu ai ngờ!!! Cứ thế này mấy mà Thành VIP.

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Vâng sau bài viết này, nhà nhà đi buôn, người người đi bán, game sẽ thành cái chợ, khi mà 1 game nào đó hoạt động mua bán tràn lan thì sẽ báo hiệu game đã nhàm, tôi đã chơi rất nhiều game online đều nhận ra điểm chung này
    Game chỉ nhàn khi bị nạn phát mọi thứ mất giá Theo tình hình kinh tế hiện nay thì giá linh thạch đang tăng dần cùng với giá vật liệu sống ngự trị trên các sàn giao dịch
    Lần sửa cuối bởi Trương_Tam_Phong; 20-08-2013 lúc 01:41 PM

Hôm nay vừa dạo các khu kinh tế trong NKVS mất 15 phút mà chỉ có kiếm được ít bồ đề quả với vài cái thủy tinh
    thất thu quá! may vẫn kiếm được chút đỉnh, đủ tiền mua chúc phúc chi vũ quay nhận thưởng

Tks chủ thớt bài viết rất tâm huyết.
    Theo tôi thấy đối với 1 người đi làm thì việc chơi 1 buổi tối mà giải quyết hàng đống nv như thế cũng hơi mệt
    Cách đập đồ thì em cũng đang ngâm cứu. Lắm hôm đập bừa 32% cũng lên có hôm 98% sịt vài phát liền

Quote Nguyên văn bởi Sassy Lò Xem bài viết
    Tks chủ thớt bài viết rất tâm huyết.
    Theo tôi thấy đối với 1 người đi làm thì việc chơi 1 buổi tối mà giải quyết hàng đống nv như thế cũng hơi mệt
    Cách đập đồ thì em cũng đang ngâm cứu. Lắm hôm đập bừa 32% cũng lên có hôm 98% sịt vài phát liền
    đập đồ game nào cũng vậy =.= hên xui vcc => mềnh là mềnh cứ 100% mà tương chả lo tạch

Phải khâm phục mấy ông này thật...

Mình mua VIP gần 5 năm mà account lúc nào cũng ở trạng thái thiếu tiền (Cả Vàng ko khóa lẫn khóa, bạc cũng thiếu luôn)

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Banned

game này có những cách nào cày đồ ko khóa để bán ra vàng ko khóa ai bít chỉ mình với

Quote Nguyên văn bởi DarkPine Xem bài viết
    Quăng quá vậy đại ka,mấy điều bạn nói ai cũng biết,mình cũng vậy nà...nhưng với 20k là ko thể,20k chỉ đc co 600 vàng,ko đủ mua vip tuần lấy gì có vip nhận 5k vàng khóa,ko có vip làm gì mua hl khuyến mãi và nhận nhiều ưu ái...bạn quăng cũng vừa vừa chứ...chỉ cần 1 team đẹp là đc,chế đá tinh luyện bạn lập clone nhưng clone ko mua vip làm gì mua hl khuyến mãi đc,1 ngày mua 2 cái khuyến mãi hết 700 vàng,chế ra 20 cục 1 cục 50v đc 1000 vàng là có lời 300 vàng ngày nhưng phải nạp vip mới mua km đc,ít ra bạn nói nạp 30k để đủ mua cái vip tuần 850v thì còn đc,nói 20k ---> niềm tin vẫn ko đc đó,mà 30k mua vip tuần hết 850v còn 50v ko đủ mua chúc phúc chi vũ ko khóa để rút thưởng ko khóa rao bán nữa ko đủ mua hl 100v nữa...30-50 thì ok,chỉ cần cỡ đó sau 1 tuần là 1 set hiếm tím 5x và 4,5 món tím 7x cường ít nhất +6,có thể vào Biện Kinh xem acc mình ◄♥Pine♥► ,chỉ có 50k đó
    mình chung sv bạn nè, mình gà hơn bạn nhưng nói thiệt mình mới nạp 10k để lấy phần quà đầu thôi,sao 2 bạn gà thế,đừng ham đi thương hội, chả lời được bao nhiêu