Trang 2/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 45

Mặc định Re: Chân dung một “Cô Gái”, một Tộc Trưởng, một Nhân Vật và cũng là SIÊU LỪA [HG]NhấtBổngVạnLệRơi.

Quá thất vọng về 1n con gái (Mà chả biết còn là con gái k..cho xl nếu nhầm

Mặc định Re: Chân dung một “Cô Gái”, một Tộc Trưởng, một Nhân Vật và cũng là SIÊU LỪA [HG]NhấtBổngVạnLệRơi.

Đã confirm lại là Nhất Bổng bên Cửu Giang với bên Tâm Giang là cùng 1 người. Bên Cửu Giang bán acc cho người khác rồi, bán xong thì sang bên Tâm Giang cày và lừa đảo Bên Cửu Giang thì Sep được biết chưa có vụ tai tiếng gì ( Hoặc có rồi mà Sep ko biết )

Lần nào đọc bài a viết cũng "mãn nhãn"
    Mà sao a suốt ngày bị lừa vậy a @@

Quote Nguyên văn bởi CatTuong Xem bài viết
    Lần nào đọc bài a viết cũng "mãn nhãn"
    Mà sao a suốt ngày bị lừa vậy a @@
    Chả biết nữa, xem trong phim "Rô Bô Trái Cây" với con anh có nhớ 1 câu "Nước Sông không có cá, người thật thà khó thành công". Chắc tại anh Thật Thà

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi Sephiria Xem bài viết
    Đã confirm lại là Nhất Bổng bên Cửu Giang với bên Tâm Giang là cùng 1 người. Bên Cửu Giang bán acc cho người khác rồi, bán xong thì sang bên Tâm Giang cày và lừa đảo Bên Cửu Giang thì Sep được biết chưa có vụ tai tiếng gì ( Hoặc có rồi mà Sep ko biết )
    bạn biết cái lồn gì mà nói nhất bổng bên cửu giang sang tâm giang chơi đc 1 tuầng thì off cho acc cho mua và nước mắt Fb chứ bên cửu giang anh bổng bao giờ mượn của ai 1 vàng không. nói năng phải biết nghĩ chứ.

bác là nhà văn ak..đọc truyện hay vl ra há há...chơi game cẩn thận đi bác ơi..có trách thì trách mấy cái đứa PR bác ý..bị tụi nó dụ rồi

Quote Nguyên văn bởi vi tieu bao Xem bài viết
    bạn biết cái lồn gì mà nói nhất bổng bên cửu giang sang tâm giang chơi đc 1 tuầng thì off cho acc cho mua và nước mắt Fb chứ bên cửu giang anh bổng bao giờ mượn của ai 1 vàng không. nói năng phải biết nghĩ chứ.
    Bạn ăn nói cho cẩn thận? Giở cái giọng hàng tôm hàng cá ra làm gì vậy? Mình thấy SưĂnThịtChó bảo thế thì mình biết thế? Ông ấy nói 2 người là 1 thì mình viết là 1. Mình cũng chả quan tâm quan hệ ông ấy với Nhất Bổng hay Phillip như thế nào mà biết? Cũng chả quan tâm đến việc bạn là ai cả mà phán như vậy Bên Cửu Giang Nhất Bông chưa mượn của ai 1 vàng thì mình cũng đã viết là chưa nghe thấy có vụ tai tiếng gì? Bạn có vấn đề về đọc hiểu à? Game này lừa đảo thì nhiều, Top lừa đảo cũng ko ít. Ôm đồ boss rồi chạy cũng chẳng thiếu, vì chả biết ai với ai cả. Có kêu bán acc thì người khác cũng chỉ biết như vậy, mà chắc gì đã là bán acc? Ở Cửu Giang chắc biết vụ bang chủ Bá Chủ ôm 7 vạn vàng rồi kêu bán acc rồi nhỉ? Bình thường chơi rất đẹp, nhưng làm 1 cú chót là đủ sống rồi. Hay vụ khác là hồi đầu server Nhấtkíchphátthiênsầu lừa Top hồi đó là Bop_Sport 3 hay 4k vàng rồi đó, rồi lên kênh Màu chửi là ngu mới bị lừa cơ mà. Chưa kể girlxinhthainguyen lại vừa tố cáo cậu ta lừa 2k vàng em của girlxinh. Thế nên mình viết ra để mọi người cẩn thận hơn 1 chút. Còn việc Nhất Bổng sang Tâm Giang chơi 1 tuần rồi cho acc, bạn biết, ai biết nhưng mình ko biết. Và mình có quyền đề phòng? Mình viết ra cũng để người khác đề phòng Vì chắc cũng chẳng nhiều người biết cái vụ chơi 1 tuần rồi cho acc đâu nhỉ? Mình cũng ko rảnh PM từng người hỏi cho chắc chắn. Bạn biết, bạn có thể đính chính, ko cần phải giãy nảy lên như đỉa phải vôi thế đâu
    Lần sửa cuối bởi Sephiria; 21-08-2014 lúc 12:51 PM

Xin các cậu đừng chửi nhau, bất lịch sự lắm...

Cái game có 1 điều RẤT DỞ và nó TẠO ĐIỀU KIỆN cho bọn LỪA ĐẢO CHUYÊN NGHIỆP nó hoành hành, người CHƠI THẬT SỰ thì CHÁN NẢN. Nếu như DUO chỉ cần giải quyết được điều này thôi thì game chắc chắn sẽ hay hơn rất nhiều...

Nếu DUO chỉ cần fix cái vụ Đào Bảo, để cho tụi LỪA ĐẢO không thể CÀY và MẠNH lên được nữa; Lúc đó, không có TOP chúng nói AI TIN để bị LỪA? Nếu làm được điều này, kể cả MỖI NGÀY ra 1 sever mới thì cũng chả sao cả vì AE đã đầu tư ở sever nào sẽ không dại mà chuyển sever vì theo mình thì đa phần đối tượng chuyển sever là những người CÀY TIỀN hoặc những người KHÔNG CÓ THÀNH TỰU, chơi ít Tâm Huyết. Và những đối tượng này ra đi thì sever cũng chả ảnh hưởng gì...

Thay cho việc tạo event thưởng đua top này nọ ở sever mới, NPH hoàn toàn có thể tạo event ngay tại chính những sever cũ thì việc kích thích nạp thẻ cũng chả có gì. Đơn giản, ở sever chơi càng lâu sẽ càng phát sinh nhiều mâu thuẫn dẫn tới tranh đua nhau thôi. Mà đã có sự tranh đua, ắt có kẻ cay cú mà ... caocac.com

Mình tạm đưa cái QUY TRÌNH HOẠT ĐỘNG của đám LỪA ĐẢO CHUYÊN NGHIỆP tại game này như sau:

Sever Mới => Cày Cật Lực để Lên Top => Xả tiền để lấy TIẾNG => LỪA ĐẢO => Qua Sever Mới => Cày Cật Lực ...

Và nếu NPH không giải quyết đc vấn đề Đào Bảo thì mình khẳng định, sẽ còn DUY TRÌ và TẠO RA rất nhiều kẻ lừa đảo nữa vì quá thuận lợi cho chúng.

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

chẳng bao giờ vào forum comment hay hỏi gì nên ko có tên nick Forum.
    Nhưng vì 2 Topic quá Hót của chủ topic, đọc cứ như 1 nhà văn viết truyện chinh thám vậy,quá hay và chân thật. Nên đành phải Tạo nick vào comment. Và mạn phép xin lấy tên nick là StarAngel nhé.
    Chúc Chủ topic ko gặp lừa đảo nữa nhé

Rất thông cảm với bạn oStarAngelo, game online là xã hội thu nhỏ, nơi đó dễ bộc lộ tính cách của mỗi người nhất.
    Không biết bạn có chơi sv Tịnh Hải ko? nếu có thì kết bạn với tôi chơi cho vui. Tôi 32 tuổi
    Thích thì inbox nhé

Tag bài viết