PDA

View Full Version : [Hướng dẫn]Rút thưởng 5 lần khi tham gia Bí Cảnh, Thanh Vân Phong

Hỏi Xoáy
22-08-2013, 07:23 PM
Vô tình phát hiện ra một mẹo nhỏ nên share cho ae để đỡ mang tiếng ăn không ngồi rồi, suốt ngày lên forum hóng:nosebleed:
Sau khi kết thúc Bí Cảnh, Thanh Vân Phong bạn sẽ có cơ hội quay thưởng để có những phần thưởng từ vô cùng quý giá đến " vô giá ", vậy bạn sẽ làm gì khi quay đến lần thứ tư rồi mà vẫn không trúng viên tử thủy tinh hay phi phong 2 ( 1 lần quay free và 3 lần dùng CPCV ), đừng có đập bàn phím hay chửi thề hãy làm theo cách sau bạn sẽ có thêm 1 lần cơ hội nữa ( tất nhiên là tốn thêm 1 CPCV ):
B1: Kết thúc Bí Cảnh, Thanh Vân Phong hiện lên khung quay thưởng, lần 1 sẽ là free nên ta cứ quay và nhận phần thôi sao phải nghĩ.
B2: Sử dụng CPCV đầu tiên để quay lần 2, sau khi quay xong bạn đừng nhận phần thưởng vội, hãy tắt khung quay thưởng đi -> đây chính là điểm mấu chốt.
B3: Sau khi ra khỏi Bí Cảnh, Thanh Vân Phong hãy gặp NPC hoạt động mà bạn vừa tham gia, chọn Nhận Thưởng -> Tiếp tục nhận thưởng sẽ hiện lên khung phần thưởng hoạt động mà bạn vừa tham gia -> nhận phần thưởng lần quay thứ 2. Bây giờ hãy nhìn lại số lần sư dụng CPCV để quay thưởng của bạn sẽ vẫn là 3/3:brick:
B4: Dùng CPCV tiếp tục quay lần 3,4,5 và nhận thưởng.
B5: Vào forum comment cảm ơn Hỏi Xoáy vì đã nhận được phần thưởng như ý hoặc đập bàn phím nếu vẫn xịtttttttttttt:beatbrick:
Chúc các bạn mau có 1 chiếc bàn phím mới, chúc NPH bán được nhiều vàng hơn nhờ bài viết này:byebye:

P/S Hơi lười + nút Print Screen hỏng nên không có hình ảnh ae thông cảm.

nguyen vu
23-08-2013, 08:56 AM
Thanks bro nhiều, vậy mình tốn 4cái CPCV ah, quay lần 2 k nhận là mất 1cái, ra làm 3cái nữa là mất 3cái,

KeoBeo
23-08-2013, 09:06 AM
mình rút luôn cả 5 lần khi kết thúc phụ bản mà
có phải ra ngoài rút đâu , vẫn rút đủ 5 lần mà=))

nguyen vu
23-08-2013, 09:29 AM
mình rút luôn cả 5 lần khi kết thúc phụ bản mà
có phải ra ngoài rút đâu , vẫn rút đủ 5 lần mà=))

Sao hay vậy nhỉ?
Này thì 30 ký tự

Leynet
23-08-2013, 10:59 AM
Thực ra là dựa vào đánh giá số * để có số lần quay thưởng thông thường thì 5* + sẽ dc quay 2 lần free 3 lần tốn chúc phúc chi vũ nhưng đôi lúc làm theo cách chủ thớt thì có thể đánh giá 4* dc quay như 5*

lazygirl147
23-08-2013, 11:17 AM
ay da tt này hay ah nha , để làm thử mới được , ngày nào cũng rút max mà xui vãi ra :cry: , tks thớt

PrincePersia
23-08-2013, 11:50 AM
Mình nhân vật nam rút được 3 cái phi phong nữ , 2 cái 2 , 1 cái 1 toàn khóa ! Lại giám định rồi bán shop

Bé Gấu
23-08-2013, 12:00 PM
chọn tạm không nhận và thoát thì sẽ ko mất phần thưởng đó bạn