PDA

View Full Version : Sự kiện Danh Khí Chi Tranh

Thiên Nam Vương
29-09-2013, 01:10 AM
mình mới chơi thấy có cái sự kiện này nhưng chẳng lần nào tham gia đc vì thực sự ko hiểu phải làm sao để tìm đc vị trí của Âu Vô Khuyết ? thấy bảo vào bản đồ 3x để nhận thông báo tọa độ của boss Âu Vô Khuyết nhưng hôm nay chờ lúc 0h30 ở bản đồ Miêu Lĩnh thì thấy cái thông báo trống chơn : " Âu Vô Khuyết suất hiện ở bản đồ Đảo Bạch Hổ " chỉ vẻn vẹn có vậy bảo boss ở bản đồ 3x mà nhảy 1 phát lên khu 9x thật ko hiểu ? , thế là chạy tới đảo bạch hổ tìm năng xăng cũng chẳng thấy boss đâu ? nói là có tọa độ vậy thì tọa độ ở đâu trên thông báo hả BQT ?
mong các bác đã làm sự kiện này thì hướng dẫn e :boss::boss:

Clary
29-09-2013, 08:31 AM
mình mới chơi thấy có cái sự kiện này nhưng chẳng lần nào tham gia đc vì thực sự ko hiểu phải làm sao để tìm đc vị trí của Âu Vô Khuyết ? thấy bảo vào bản đồ 3x để nhận thông báo tọa độ của boss Âu Vô Khuyết nhưng hôm nay chờ lúc 0h30 ở bản đồ Miêu Lĩnh thì thấy cái thông báo trống chơn : " Âu Vô Khuyết suất hiện ở bản đồ Đảo Bạch Hổ " chỉ vẻn vẹn có vậy bảo boss ở bản đồ 3x mà nhảy 1 phát lên khu 9x thật ko hiểu ? , thế là chạy tới đảo bạch hổ tìm năng xăng cũng chẳng thấy boss đâu ? nói là có tọa độ vậy thì tọa độ ở đâu trên thông báo hả BQT ?
mong các bác đã làm sự kiện này thì hướng dẫn e :boss::boss:
http://i969.photobucket.com/albums/ae171/sball90/hotro.jpg (http://s969.photobucket.com/user/sball90/media/hotro.jpg.html)

Boss Âu Vô Khuyết của Danh Khí Chi Tranh chỉ xuất hiện ở bản đồ Kích chiến thôi bạn ạ ^^
Hàng ngày bạn có thể vào bảng sự kiện nhu tỏng hình để xem map Kích chiến nó nằm ở đâu và đến đấy để chờ boss xuất hiện

Takurou
29-09-2013, 10:39 AM
mình có 1 điều muốn hỏi là cái con boss này là phải tranh cướp nhau không các bạn

OBITO
29-09-2013, 11:05 AM
mình có 1 điều muốn hỏi là cái con boss này là phải tranh cướp nhau không các bạn

Có bạn à, nó giống như săn boss vậy đó :smile:

Takurou
29-09-2013, 03:57 PM
Có bạn à, nó giống như săn boss vậy đó :smile:

:confuse: ặc thế vẫn là đánh nhau rồi

PhêThuốcLắc
29-09-2013, 10:54 PM
Bản đồ kích chiến pk tự động là pk bang nên oánh nhau dữ lắm, vào bang mạnh thì lại chỉ có ng trong bang tranh nhau :))
khó ăn lắm team Ỷ Thiên ks vãi ra

Sĩ Tiến
01-10-2013, 07:34 AM
khi boss xuất hiện ở bản đồ kịch chiến bạn nhìn khung chat ấn qua phần Khác để thấy tọa độ boss mà nhấn vào rồi chạy đến