PDA

View Full Version : Mất vật phẩm khi đấu giá

HàAn
29-09-2013, 09:49 AM
29-9-2013 khoảng 8h - 9h tôi đặt đấu giá vật phẩm kiếm hiếm 8x với giá 5500 vàng. hiện tại kiểm tra lại thì ko nhận đc vàng, kiểm tra trong đấu giá của mình thì ko thấy có vật phẩm kiếm đó

CaoPhong
29-09-2013, 10:02 AM
tình hình là hôm qua chơi vẫn còn 1 viên ngọc Linh Thạch II-Đỗ Hiểu Nguyệt và 1 viên Linh Thạch II-Thị Tùng nhưng sáng nay vào thì viên DHN biến mất thay vào đó là 2 viên Thị Tùng II.t đảm bảo rằng k ai ngoài tui biết thông tin acc.vậy GM có thể lấy lại đồ giúp tui k

OBITO
29-09-2013, 10:42 AM
Về các trường hợp như mất vật phẩm hay có lỗi gì các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu để BQT kiểm tra nhé.
Thân !

oStarAngelo
29-09-2013, 10:45 AM
29-9-2013 khoảng 8h - 9h tôi đặt đấu giá vật phẩm kiếm hiếm 8x với giá 5500 vàng. hiện tại kiểm tra lại thì ko nhận đc vàng, kiểm tra trong đấu giá của mình thì ko thấy có vật phẩm kiếm đó

Đừng sài tính năng đấu giá nữa, mình cũng bị "NUỐT" mất hơn 1 vạn gold, đang ức chế đây!

Đợi có game mới ra say Goodbye luôn chứ bị ĂN CẮP kiểu này ức chế lắm!:dreaming: Không tiếc tiền nhưng không thể thích nổi cách làm của đội ngũ GM tẹo nào!

OBITO
29-09-2013, 10:50 AM
Đừng sài tính năng đấu giá nữa, mình cũng bị "NUỐT" mất hơn 1 vạn gold, đang ức chế đây!

Đợi có game mới ra say Goodbye luôn chứ bị ĂN CẮP kiểu này ức chế lắm!:dreaming: Không tiếc tiền nhưng không thể thích nổi cách làm của đội ngũ GM tẹo nào!
Mong bạn thông cảm, bạn cứ gửi yêu cầu vào trang hotro, chúng mình sẽ kiểm tra và đền bù cho bạn. Đó chỉ là lỗi xảy ra ngoài ý muốn, chứ GM không ăn cắp thứ gì của gamer bao giờ bạn nhé.
Thân !

oStarAngelo
29-09-2013, 11:00 AM
Mong bạn thông cảm, bạn cứ gửi yêu cầu vào trang hotro, chúng mình sẽ kiểm tra và đền bù cho bạn. Đó chỉ là lỗi xảy ra ngoài ý muốn, chứ GM không ăn cắp thứ gì của gamer bao giờ bạn nhé.
Thân !

Xin lỗi bạn chứ tôi đấu giá hơn 20 món đồ; Món giá trị thì để 24 đến 72h; Ngày nọ dồn ngày kia không thể nhớ hết số đồ, tên món đồ và số tiền đấu giá cũng như thời gian xảy ra sự việc được. Giờ gửi thư yêu cầu hỗ trợ nhưng bắt liệt kê chính xác + thời gian xảy ra thì tôi BÓ TAY.

ĐÀNH CHẤP NHẬN vậy vì ngoài game ra tôi còn công việc, còn gia đình, bạn bè chứ không thể hở 1 chút phải quay phim, chụp màn hình để làm bằng chứng được...

Acc oStarAngelo Mua Vip tới tháng 8 năm 2017; Đã sài hết Phật Khiêu Tường mà thời hạn được sử dụng lại còn có 52 ngày.

Acc PhongLãoGia Vip tới 2020 mình rút kinh nghiệm ăn Phật Khiêu Tường từ từ thì lại không bị mất ngày...

Đã báo rồi mà có giải quyết đâu...

Bé Gấu
29-09-2013, 11:14 AM
hix mất đồ báo hỗ trợ được trả lời là không thấy mình có thao tác đấu giá cũng như món đồ mình đấu giá :oh: khó lắm mới kiếm được vài món không khóa ngon ngon đem bán mà số nhọ :confuse:

HàAn
29-09-2013, 12:39 PM
Vậy cái kiếm của mình khả năng là ra đi ko lời từ biệt rồi nhở, nêu lý do thì thiếu gì lý do. VD bạn ko bán vp như vậy, hay bạn đặt giá vp như thế này thế kia, rất nhiều lý do và mình thì ko hề có ảnh chụp hay quay phim

Tử Di
29-09-2013, 02:02 PM
GM_NKVS05

Các vấn đề khác

Chào bạn

BQT rất tiếc về trường hợp của bạn, do bạn không cung cấp được tên vật phẩm nên BQT không thể hỗ trợ mong bạn thông cảm.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!

2013-09-28 21:28:54

Đó là Câu kết đó thôi thì lỗi dính ai náy chịu thôi coi như gặp xui vậy

Bến tre
29-09-2013, 05:56 PM
mình cung đang bi ức chế cái vụ mất đồ trên đấu giá đây vừa mất cai ngoc bọi hiếm chả hiểu tại sao????? k biết chừng nào giải quyêt game mới ra bị lỗi thỳ k chấp nhưng k có đền bù thỏa đán thì có mà chuyên game khát chơi.

HàAn
29-09-2013, 07:51 PM
Cái này có khác gì bị NPH ăn cắp ko nhỉ? vừa kiểm tra lại thì mất cả Mảnh yên ngựa

Ngạo
30-09-2013, 11:00 AM
Hiện nay hệ thống đấu giá đang không được ổn định. Các bạn vui lòng hạn chế thao tác để tránh các trường hợp mất vật phẩm. Đối với các trường hợp đã gặp lỗi, các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn và gửi yêu cầu hỗ trợ. Khi BQT kiểm tra và thấy chính xác thì sẽ có hỗ trợ lại trong thời gian sớm nhất.
Rất mong các bạn thông cảm!
Thân!

Bé Gấu
30-09-2013, 06:05 PM
Hiện nay hệ thống đấu giá đang không được ổn định. Các bạn vui lòng hạn chế thao tác để tránh các trường hợp mất vật phẩm. Đối với các trường hợp đã gặp lỗi, các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn và gửi yêu cầu hỗ trợ. Khi BQT kiểm tra và thấy chính xác thì sẽ có hỗ trợ lại trong thời gian sớm nhất.
Rất mong các bạn thông cảm!
Thân!

hệ thống đang ko ổn định thì lên trang chủ thông báo hoặc vào game chạy chữ chứ cứ nói trong này thì bao nhiêu người đọc được ? Số vật phẩm mình mất tuy ít nhưng cũng là công sức. Gửi hõ trợ bảo là không kiểm tra thấy nên ko hỗ trợ được thì cũng ko biết nói sao. Mà cũng đúng vì nếu cứ vin vào đó rồi ai cũng báo là mất dù ko có thao tác bán lên đấu giá thì cũng ko được. Vậy tốt nhất bảo trì hệ thống đấu giá khi nào ổn định thì cho hoạt động lại chứ giờ thì thiệt thòi cho người chơi bị mất đồ quá.

tran minh triet
01-10-2013, 11:46 AM
tin nóng hỏi,mới sáng nay mình cũng bị mất vật phẩm khi bán đấu giá,thiệt là buồn,mong ad sớm khắc phục giup em.e đã gui yeu cau ho tro roi.

mất vật phẩm và game bi lỗi hoài lam anh em nản chí wa,tình trạng này mà còn xảy ra nua thi chac bỏ game wa !

ThiênHành
01-10-2013, 11:55 AM
Ai cũng bị mất đồ chứ có riêng gì 1 người đâu + lội font ô vuông kêu hoài nph không chịu khắc phục tính đợi tới tết con rùa à ! Update được cái hình ảnh cho bản đồ mà bị lỗi tùm lum thì đừng có up, người ta đang chơi bình thường nph chen ngang phá hoại, còn bị rớt mạng xoay vòng nữa hôm nay viettel rớt lia chia thì mai megavnn rớt rồi mốt fpt rớt 4 đứa tui chơi rất là ức chế

LụcHổPhiKính
01-10-2013, 12:38 PM
:cry: tên nhân vật mình là VítVuVơ, Nga My, cấp 91, định cư sv Thiên Sơn... Mình tham gia ngạo kiếm đã lâu và củng là 1 thành viên hiệp hội vip vì vậy việc mua hoạt lực mỗi ngày để chế đồ kiếm lời là chuyện khá phổ biến :sogood:nhưng hôm qua sau khi chế xong 5 cái Linh thạch hợp quyển 3 quăng lên đấu giá thì kỳ lạ là mình ko thấy cái món nào được list ra cả... y như là mình vừa mới xoá vậy phẩm vậy. Mình nghĩ là có thể do lag nên log ra vô lại nhưng mà vẫn không thấy và hậu quả là mất toi 10k hoạt lực chế đồ. Hôm nay chuyện lại tái diễn và mình lại mất thêm 1 số món đồ linh tinh nên mình quyết tâm lên đây báo :cry: kính mong BQT kiểm tra và hoàn trả lại dùm mình những món đồ bị mất...:stick:

LaoSuOng
01-10-2013, 01:50 PM
minh cung mat may vien Thuy tinh nhung ko dang nen ko muon noi thoi :( ko ngo cac bac mat nhieu do ngon qua @@

Ngạo
01-10-2013, 06:30 PM
BQT sẽ tiến hành khắc phục và tiến hành xử lý công bằng cho tất cả các trường hợp đã gặp phải tình trạng trên. Mong các bạn bớt chút thời gian vào trang http://hotro.duo.vn và cung cấp thông tin tài khoản cũng như tình trạng để BQT kiểm tra và hỗ trợ nhé.

KoNgaiVaCham
01-10-2013, 06:45 PM
tôi mất cái toái phiến Xí Vưu Thủ Lỉnh nè :oh: đậu xanh rau má , chán ghê :oh:

Trà Đá Móng Cái
01-10-2013, 07:31 PM
GM_NKVS06

Các vấn đề khác

Chào bạn!

Bạn vui lòng thử đợi hết thời gian bạn đấu giá xem thế nào nhé

Nếu hết thời gian đấu giá mà vẫn chưa thấy thư gửi về vui lòng hồi âm lại để BQT kiểm tra

Chúc bạn chơi game vui vẻ

Thân!

2013-10-01 18:54:30
đền bù à . các chú cứ từ từ

Ngạo
01-10-2013, 08:02 PM
Do 1 số trường hợp lỗi đấu giá, nhưng 03 ngày sau hệ thống tự động gửi về. Trong thư phản hồi đã có nói rất rõ ràng rồi nhé bạn, nếu bạn không thấy hệ thống gửi lại thì bạn chỉ cần phản hồi để người hỗ trợ được rõ.

khoibomcp
01-10-2013, 08:22 PM
Do 1 số trường hợp lỗi đấu giá, nhưng 03 ngày sau hệ thống tự động gửi về. Trong thư phản hồi đã có nói rất rõ ràng rồi nhé bạn, nếu bạn không thấy hệ thống gửi lại thì bạn chỉ cần phản hồi để người hỗ trợ được rõ.

co' that. la se tu tra ve ko the ban

Cá Mú
02-10-2013, 08:50 PM
sáng nay bảo trì xong mà tôi chưa nhận dc vật phẩm đấu giá về nè
k biet den khi nao moi co thử gửi về,
thiệt tình mình noi cầu nầy, game nay hệ thống hỗ trợ wa sida

HàAn
04-10-2013, 10:07 AM
Cho tôi hỏi là đến bao giờ mới giải quyết xong vụ mất đồ này vậy? Hôm nay thấy trả lại 2 đồ nhưng ko thấy vk hiếm 8x của tôi, giờ toàn 10x hết rồi, ngâm đồ của chúng tôi đến bao lâu đây?