PDA

View Full Version : Không Thể Tham Gia "Cài đặt Ngạo Kiếm nhận quà khủng"

xxxPQxxx
07-12-2013, 02:01 PM
ờ su kiện cài game nhan quà sao khi đăng nhập chon máy chủ ko thấy hiện tên nhân vat để chon
tk zimbeo
sv phuc giang

OBITO
07-12-2013, 02:06 PM
Chào Bạn !
Bạn nên dùng Trình Duyệt IE 9 trở lên hoặc Chrome hoặc FireFox nhé, sau đó bạn thử kích vào các Server khác có liên quan rồi thử chọn lại Server của mình. Nếu vẫn không được bạn vui lòng lên trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu kèm thông tin cụ thể để BQT kiểm tra lai nhé.
Thân !

Trada
07-12-2013, 02:28 PM
Mình cũng bị lỗi tương tự ko hiện tên nv, thử vào = Crome hay FireFox thì toàn báo '' Sự kiện này chỉ dành cho các thành viên đã cài đặt Game Client'' tại link kick tam gia sự kiện tự động duyệt = IE. xin hỏi Có cách khắc phục k?

OnlyCrazyLove
07-12-2013, 02:50 PM
- Sau nhiều lần gỡ đi rồi tải = Toren cũng như tải bản full của Miền Nam và cài đặt update nhưng vẫn không hiển thị tên nhân vật sau khi chọn máy chủ để tham gia sự kiện. Mong BQT xem xét và khắc phục sớm.:cry:

Lệnh Hồ Xoài
07-12-2013, 03:26 PM
dùng IE>9 đi bạn! MÌnh thì bình thường

OnlyCrazyLove
07-12-2013, 03:30 PM
Mình dùng Win 7 64bit - IE9, vẫn làm ko được, chọn server nhưng ko hiển thị tên, dùng Crome thì báo vẫn chưa cào Clien. Pó tay đó mà

jimmy
07-12-2013, 05:35 PM
mình cũng bị tương tự, mình là chủ phòng, mình cũng làm đủ các cách nhưng 20 máy của mình vẫn k0 nhận đc j, vào chọn nhân vật thì ko thấy đâu. ((

phanngocphi17
07-12-2013, 09:36 PM
mình cũng bị tương tự, mình là chủ phòng, mình cũng làm đủ các cách nhưng 20 máy của mình vẫn k0 nhận đc j, vào chọn nhân vật thì ko thấy đâu. ((

mình dùng google chrome vào chọn nhân vật vẫn lên bình thường mà

jimmy
08-12-2013, 02:07 AM
dùng Chrome nó báo thế này : '' Sự kiện này chỉ dành cho các thành viên đã cài đặt Game Client. Vui lòng tải Client tại đây ''
giờ chẳng bít làm sao, ở tiệm có 1 đứa nó nhận đc, còn lại bn người ko nhận đc.
Mong AD cho ý kiến dùm..

Ngạo
08-12-2013, 01:01 PM
Các bạn vui lòng cung cấp hình ảnh màn hình để BQT kiểm tra lại các trường hợp.
Rất mong các bạn thông cảm!
Thân!

IIIKiller
08-12-2013, 03:35 PM
mình bị lỗi đăng nhập vào chỉ dc 1 lần quay nhưng nhấn quay thì báo lỗi đã hết

ID : phamtruong

zhengxin
10-12-2013, 06:21 PM
Mình cũng bị lỗi tương tự ko hiện tên nv, thử vào = Crome hay FireFox thì toàn báo '' Sự kiện này chỉ dành cho các thành viên đã cài đặt Game Client'' tại link kick tam gia sự kiện tự động duyệt = IE. xin hỏi Có cách khắc phục k?

mình giống y chang bạn, mà cho hỏi luôn mọ người spam bài viết lấy code là như nào vậy? tìm mãi ko thấy hướng dẫn

phanngocphi17
10-12-2013, 07:04 PM
mình giống y chang bạn, mà cho hỏi luôn mọ người spam bài viết lấy code là như nào vậy? tìm mãi ko thấy hướng dẫn

code đang phát trên Fanpage đó bạn..lên trên đó lấy nhé

zhengxin
11-12-2013, 12:23 AM
code đang phát trên Fanpage đó bạn..lên trên đó lấy nhé

code này là code tân thủ ah bạn?? nếu code tân thủ thì mình có rồi, code Open beta hình như cũng là code tân thủ thì phải, nhập vào không được vì mình đã nhập code tân thủ rồi.
dù sao cũng thanhsks bạn.