PDA

View Full Version : [ Thắc mắc ] kích hoạt dòng ẩn trang bị Hiếm

Gà Trống nuôi chim
15-04-2014, 05:32 PM
AE cho mình hỏi là dòng Phòng ngự được kích hoạt trang bị hiếm + vào điểm phòng thủ nào vậy ( tăng kháng or giảm dam công cơ bản của đối phương...). Thx trước

KennyThịnh
15-04-2014, 05:45 PM
mi khảm 1 viên ngọc 4 rồi lại da luyen su mà giám đinh6

Gà Trống nuôi chim
15-04-2014, 06:29 PM
mình khảm ngọc cấp 5 cho món hiếm 90 rồi bạn ah, nó kích hoạt phòng ngự 28 điểm nhưng ko biết nó + vào cái gì. Có tới Dã luyện phù văn thì ko biết " phù văn " mua ở đâu. Ai giải đáp thắc mắc rõ hơn tí đc ko, mình ms chơi nên ko rõ lắm,..

Bạch Phong Vân
03-05-2014, 12:21 AM
mình khảm ngọc cấp 5 cho món hiếm 90 rồi bạn ah, nó kích hoạt phòng ngự 28 điểm nhưng ko biết nó + vào cái gì. Có tới Dã luyện phù văn thì ko biết " phù văn " mua ở đâu. Ai giải đáp thắc mắc rõ hơn tí đc ko, mình ms chơi nên ko rõ lắm,..
Phù văn trang bị thì mua ở Quan danh vọng - Biện Kinh (tất nhiên là danh vọng cần đạt đến một cấp độ nào đó rồi) :smile:

Alpenliebe
06-05-2014, 03:30 PM
AE cho mình hỏi là dòng Phòng ngự được kích hoạt trang bị hiếm + vào điểm phòng thủ nào vậy ( tăng kháng or giảm dam công cơ bản của đối phương...). Thx trước
tưc la mang ngọc cấp cao nhất đủ các lỗ khảm vào thì nó kich hoạt hết cac thuộc tính ẩn đó