PDA

View Full Version : cach kiem hong thuy tinh va tu thuy tinh ...

ron199
08-05-2014, 08:10 AM
Anh em cho mình hỏi ... muốn kiếm hồng thủy tinh và từ thủy tinh như thế nào ạ ? ... mình mới tập chơi ... thấy người ta đập đồ lên 13 14 ... mình lải nhải mới 8 9 mà từ thủy tinh tỉ lệ đã thấp ... thì lúc đó chắc phải cần hồng thủy tinh . nhưng thật sự mình k biết kiểm hồng thủy tinh ở đâu . mua thì thấy ng ta bán 1 viên 3k- 4k vàng 1 viên . như thế tôn quá :( ... pro giúp mình tí xíu :(

Bạch Phong Vân
09-05-2014, 02:12 AM
bạn dùng thủy tinh hợp quyển hồng (có trong kỹ năng sống + đấu giá + TTGD) với 4 viên tử là được 1 cục hồng :byebye:

Thạch Phá Thiên
09-05-2014, 09:47 AM
bạn dùng thủy tinh hợp quyển hồng (có trong kỹ năng sống + đấu giá + TTGD) với 3 viên tử là được 1 cục hồng :byebye:
4 tử :brick: 3 tử thì tôi đi buôn htt cho rồi

Anh em cho mình hỏi ... muốn kiếm hồng thủy tinh và từ thủy tinh như thế nào ạ ? ... mình mới tập chơi ... thấy người ta đập đồ lên 13 14 ... mình lải nhải mới 8 9 mà từ thủy tinh tỉ lệ đã thấp ... thì lúc đó chắc phải cần hồng thủy tinh . nhưng thật sự mình k biết kiểm hồng thủy tinh ở đâu . mua thì thấy ng ta bán 1 viên 3k- 4k vàng 1 viên . như thế tôn quá :( ... pro giúp mình tí xíu :(
TTT có rất nhiều cách kiếm , đi đào bảo , cày tầm 100 acc clone chỉ ăn với đào bảo thôi, mở hành cước thương nhân , đi kỳ ngộ bí cảnh , ... còn HTT thì chỉ có cách ép từ TTT lên thôi hoặc đi kỳ ngộ bí cảnh

Bạo Cúc Ma Tôn
10-05-2014, 05:29 PM

Đi Kỳ Ngộ BC 3,đánh boss cuối có thể đc Hồng TT ko khóa,mở rương có thể đc Hồng TT khóa.

Vào gia tộc,chăm chỉ cày cống hiến,tộc cấp 2 mua Tử và Hồng khóa trong shop thuộc địa gia tộc,Tử 1k8,Hồng 8k.

Đào bảo,đánh quái hoặc mở rương ra Tử TT khóa.
4 Tử TT ghép thành 1 Hồng TT,mỗi lần ghép tiêu hao 1 Thủy Tinh Hợp Quyển Hồng.

ThapTamMuoi
12-05-2014, 06:28 PM
còn nếu có pt ngon : bạn cũng có thể train Thiên Tầm Cốc 3 mỗi ngãy train dc 1h30p... làm nv ở thiên tâm cốc.. bạn cũng sẽ may mắn nhận dc hồng thủy tinh + tử thủy tinh- cái này dành cho người có pt ngon... lên đó còn pk tranh bãi tranh boss

Bạo Cúc Ma Tôn
13-05-2014, 02:52 PM
còn nếu có pt ngon : bạn cũng có thể train Thiên Tầm Cốc 3 mỗi ngãy train dc 1h30p... làm nv ở thiên tâm cốc.. bạn cũng sẽ may mắn nhận dc hồng thủy tinh + tử thủy tinh- cái này dành cho người có pt ngon... lên đó còn pk tranh bãi tranh boss

Đồ +8 +9 mà lên đấy...cho quái hấp hả bạn :sogood:

Alpenliebe
13-05-2014, 06:31 PM
tử thuy tinh cũng đâu co gì khó kiếm :) , nổi đi TTC3 cung dc vài viên.