PDA

View Full Version : Hơi thất vọng skill 110 Đường Môn

NKVS_Helper
28-05-2014, 11:48 PM
Thứ 1: thường tất cả các game thì đường môn thiên về linh hoạt và chí mạng...nhưng game nay tỉ lệ chí mạng của đường môn thua xa hoa son và TVB chỉ bằng các phái còn lại đường như không có skill giúp tăng tỉ lệ chí mạng. đánh 10 phát tầm 1 cái chi' mạng có khi cũng không lên chí mạng dù điểm chí mang của tôi được 767~24.28% qua' thấp, nên khi đánh người cộng them điểm né chí mạng thì hầu như cực it lên.
Thứ 2: Với skill 110 của các phái trừ đương môn thì hiệu quả rất tốt, ngami thì vừa buff máu mà damge củng rất khủng, hoa sơn khi max 10skill hâu như dính skill 100 là bị dính luôn skill 110, tvb thi cũng rất hiệu quả, cái bang là skill đánh damge thì khỏi chê, võ đang đạp cái bãy là coi như hẻo đời, côn luân thì phân than, đào hoa thì lại giảm thủ dẫn đến tăng damge...riêng mỗi chú đường môn vào CT bắn mệt mõi skill 100 vẫn không thấy con phượng hoàng nào ruồi lắm thì được 1 lần và mãi mãi.
Tổng quan skill 110 thì khi xuất 100 có chí mạng mới xuất hiện skill 110 hơi ép đường môn khi ra giới hạn xuất hiên thê này..mấy chú ép đồ còn quy định không được dưới 32% mà còn miss lòi họng kia..ĐM không có phụ trợ giúp tăng % chí mạng thì sao xuất hiện được.
yêu cầu NPH sửa lại cái vụ giới hạn xuất hiên 110 cho ae ĐM cái...ví dụ: 40% 50% gi đấy chứ bắn quái còn không lên nỗi huống chi bắn người

ví dụ: khi xuất skill 100 có tỉ lên 40% xuât hiên skill 110 thì còn hi vọng chứ thế nay skill 110 đường môn phê' mất ae xem mình nói đúng không...ae các phái vào ct bị ăn 100 của đường môn thi máy khi có con phượng hoàng xuất hiện. mình thấy sau khi xuât hiên 110 các phái khác manh lên hẳn mỗi ĐM thấy vẫn vậy skill qua' phế....NPH sửa lại giúp có skill mà xài không được gắn cho đẹp thì hơi buồn ae a...tốn tận 60k cống hiến chứ it' gì

ConHeo
29-05-2014, 11:54 AM
Đến DM cũng than thở thì bạn nên nghĩ đi thì hơn :confuse: kể cả ko co skil 110 thi DM vẫn bá vs Combo khủng - Di chuyen nhanh và rat linh hoạt vi co skill lượt replay ngắn - Crit thi mạnh ! Bạn xem co phái đánh xa nào co skll lướt như DM ko ! Tiêu dao đây con ko ý kiến gì :look_down:

Bạch Phong Vân
29-05-2014, 11:58 AM
Đường môn combo cực khủng bạn còn đòi gì nữa, nếu lỡ dính 100 là xém die rồi, lỡ bay thêm cm lên thì tiêu 1 mạng. Thế bảo k bá ak

Thức Oanh
29-05-2014, 09:39 PM
Đường môn bá đạo sẵn rồi còn kêu ca..hay muốn skill 110x phân thân như Côn Luân..Thánh Tham :rap:

thanhtrung
29-05-2014, 10:42 PM
1 câu cho nó vuông bọn NPQ cũng ko có quyền hạn mà fix skill trong game nhé :boss:
p/s: 1 cũng là 1 gamer phái ĐM,nói thật tự biết thỏa mãn vs những gì mình đã có đi,chúng nó ghen ăn tức ở vs ĐM quá trời rùi mà,skill 110 mà lúc nà cũng ra nữa chắc nó quá NM hết để khử ĐM cũng nên :go:

nguyen vu
30-05-2014, 10:24 AM
ĐM mạnh như thế mà còn đòi thêm nữa, báo đạo nhất rồi, linh hoạt cực kỳ, rất khó bị die

Viêm Băng
30-05-2014, 10:48 AM
vâng cháu nhỏ chơi dm và khóc thét khi dính 1 chiêu nhân kiếm , anh ấy từ không khí chui ra 1 phát nằm dưỡng sức, bắn thì mãi k chết quẩy thì vd quẩy xa hơn tầm mình bắn dc 3 phát thì mình chết vì rồng bay, đã thế còn hút máu liên tục và đau nhất là bị các bác tl kéo vào giãy ra thì 2/3 lần giãy dc tụt còn 1/10 cây máu dính thêm cái nào ở đâu ra nữa thì ........bye bye cuộc sống ....

Thức Oanh
30-05-2014, 03:57 PM
vâng cháu nhỏ chơi dm và khóc thét khi dính 1 chiêu nhân kiếm , anh ấy từ không khí chui ra 1 phát nằm dưỡng sức, bắn thì mãi k chết quẩy thì vd quẩy xa hơn tầm mình bắn dc 3 phát thì mình chết vì rồng bay, đã thế còn hút máu liên tục và đau nhất là bị các bác tl kéo vào giãy ra thì 2/3 lần giãy dc tụt còn 1/10 cây máu dính thêm cái nào ở đâu ra nữa thì ........bye bye cuộc sống ....
Chắc bạn này chơi ĐM nhưng mới ngạo thế, đi Pk gặp mấy anh Võ Thánh, nên mới gặp tình trạng này :v :v :v

Bạo Cúc Ma Tôn
30-05-2014, 07:01 PM
ĐM giới thiệu là cm cao mà cm thấp bỏ bu,với điểm cm như nhau % cm của ĐM còn kém HS,chưa tính cái aura cm của nó b-(

thanhtrung
31-05-2014, 08:44 AM
chán,chưa lên 110 nên chưa test đc
bình thường skill 100 xả vào mục tiêu thì ăn trọn khoảng 6-8 nhát,chả nhẽ 6-8 nhát đó ko có cái nào chí mạng thì thực sự hơi đuối đó :oh:

NKVS_Helper
31-05-2014, 09:41 AM
Đường môn bá đạo sẵn rồi còn kêu ca..hay muốn skill 110x phân thân như Côn Luân..Thánh Tham
không lẻ chửi cại bọn đầu óc bã đậu như bọn mày. pk không vấn đê nhưng đã ra cái kill 110 thì phải có hiệu quả, nếu làm kiển thì riêng ĐM bỏ skill 110 vậy nó không tức, không nói cái vấn đề bá hay không bá. Tôi chơi ĐM tôi hiểu nó bá như thế nào nhưng khi skill 110 ra thì các phái đang có chút công bình...nếu bạn chơi phái khác mà pk thua người ta thì bạn phải suy nghĩ làm cách nào để thắng chứ không phải lên đây dìm hàng hệ thống skill người khác...ra skill là nhất quán phải công bình cho mọi phái chứ không thể nói phái này mạnh rồi thi kệ con mẹ nó cái kill 110 hay phái kia yếu kém quá cho nó cái skill ba' ba' chút...hiểu chưa:rap:

Thức Oanh
31-05-2014, 11:31 AM
không lẻ chửi cại bọn đầu óc bã đậu như bọn mày. pk không vấn đê nhưng đã ra cái kill 110 thì phải có hiệu quả, nếu làm kiển thì riêng ĐM bỏ skill 110 vậy nó không tức, không nói cái vấn đề bá hay không bá. Tôi chơi ĐM tôi hiểu nó bá như thế nào nhưng khi skill 110 ra thì các phái đang có chút công bình...nếu bạn chơi phái khác mà pk thua người ta thì bạn phải suy nghĩ làm cách nào để thắng chứ không phải lên đây dìm hàng hệ thống skill người khác...ra skill là nhất quán phải công bình cho mọi phái chứ không thể nói phái này mạnh rồi thi kệ con mẹ nó cái kill 110 hay phái kia yếu kém quá cho nó cái skill ba' ba' chút...hiểu chưa:rap:
Vậy khi chưa ra skill 110..thì NPH phải bỏ hết 9 phái kia đi, giữ lại 1 ĐM thôi..vậy mới đảm bảo tính công bằng..đúng ko bạn:boss:

thanhtrung
31-05-2014, 11:37 AM
trẻ trâu 1 cách đáng sợ
skill 110 phái nào cũng ngon hết
mà ĐM chưa cần skill 110 cụm combo đã gọi là hổ báo rồi,có skill 110 khủng càng khủng,ko biết cảm nhận sao mà chê
hay tại chủ thớt ỷ thiên combo mấy thằng võ thánh ko chết nên tức :stick:

Zeker
31-05-2014, 12:24 PM
Xin lỗi chứ mình éo biết cái acc bạn nó thế nào.Mà mình chỉ cần biết trên 100 và CL đạt ỷ thiên trở lên thì CM gần như k thiếu nếu k muốn nói là rất nhiều nên để ra skill 110 thì điều quá bt.Bạn đừng trách skill mà nên nhìn lại mình xem acc bạn thế nào,đã đủ tốt chưa.ĐM vốn đã rất mạnh rồi còn thêm cái skill 110 đã ko lên chim thì thôi mà chim nó hiện ra thì xác cmnd.Bạn là ng thứ 2 mình thấy nhãm và 2` sau 1 ng từng nói là Hoa Sơn quá cùi =))).
Bạn nói các phái công bình thế bạn nghĩ Tiêu Dao nó có công bình ko =))), bạn nghĩ TL nó có công bình ko khi skill nó delay 45s =))) trc khi nói vấn đề j thì dùng não suy nghĩ thật kỹ trc khi nói nhé bạn =))

NKVS_Helper
03-06-2014, 02:19 AM
Tao dung từ mấy thàng óc chó cũng không xai, đọc thì đọc cho hết ý nghĩa người ta viết gì, mấy bố không chơi ĐM thì ấn nút biến không bơi vào đây dìm hang, không thằng loz nào chới ĐM mà vào đây lại bảo ta là bá đạo cả....ok....ĐM bọn mày pro thì dòm lại cái chí mạng bọn mày có lết lên đươc 30% không hay bơi vào đây lên tiếng (riêng mấy thằng shit chơi ĐM). Bọn mày chới ĐM có muốn phi cái skill 100 ra thì có phượng hoàng không? hay phi ra éo thấy cái loz gì? đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm. Trong cái đám xàm xàm trả lời này được mấy thằng chơi ĐM và mấy thằng đã học skill 110 ĐM chỉ khoái vào xàm xàm tỏ ra nguy hiểm...Tao tiếc cái 60k sư môn mà không thấy được hiêu quả thôi...còn pk thì thằng nào cũng như thằng nào. Còn chú nào thể hiện Pro thì tại TPHCM Q8, Q7, Q1 chú nào chơi ở đấy chuân bị cho tui 2 con đường môn ngang hết đồ nhau rồi tôi đên pk với chú độ 1 chầu nhậu giải trí thôi thì biêt ai hơn ai a...đừng có vào đây to môm dù éo bào h cằm đường môn toàn cằm hs bay tới bay lui bấm F quen rồi vào đây ẳng ẳng:boss:

Zeker
04-06-2014, 04:21 AM
Tao dung từ mấy thàng óc chó cũng không xai, đọc thì đọc cho hết ý nghĩa người ta viết gì, mấy bố không chơi ĐM thì ấn nút biến không bơi vào đây dìm hang, không thằng loz nào chới ĐM mà vào đây lại bảo ta là bá đạo cả....ok....ĐM bọn mày pro thì dòm lại cái chí mạng bọn mày có lết lên đươc 30% không hay bơi vào đây lên tiếng (riêng mấy thằng shit chơi ĐM). Bọn mày chới ĐM có muốn phi cái skill 100 ra thì có phượng hoàng không? hay phi ra éo thấy cái loz gì? đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm. Trong cái đám xàm xàm trả lời này được mấy thằng chơi ĐM và mấy thằng đã học skill 110 ĐM chỉ khoái vào xàm xàm tỏ ra nguy hiểm...Tao tiếc cái 60k sư môn mà không thấy được hiêu quả thôi...còn pk thì thằng nào cũng như thằng nào. Còn chú nào thể hiện Pro thì tại TPHCM Q8, Q7, Q1 chú nào chơi ở đấy chuân bị cho tui 2 con đường môn ngang hết đồ nhau rồi tôi đên pk với chú độ 1 chầu nhậu giải trí thôi thì biêt ai hơn ai a...đừng có vào đây to môm dù éo bào h cằm đường môn toàn cằm hs bay tới bay lui bấm F quen rồi vào đây ẳng ẳng:boss:
Ngu lâu khó đào tạo mà đào tạo hoài mà vẫn ngu =))

ĐàoGia
05-06-2014, 12:05 AM
Nói thẳng ra SoLo Ngoài Nga Mi Đẹp Gái ra Ngang đồ ...Chẳng ai ăn dc Đường Môn...:go:
Theo Mình thấy Đường Môn Ko có Gì Phải Phàn nàn Nữa cả...

NKVS_Helper
05-06-2014, 04:40 PM
Zeker chắc vip lắm đi đâu cũng thấy chú chưi người ta ngu. Ko biết chú hoc hết lớp 2 chưa? chú có ơ tphcm không? nếu có hôm nào minh solo ĐM ăn nhậu cái. coi chú pk thê nào mà hay chửi mọi người ngu....đừng làm con rùa là được:adore:

Zeker
06-06-2014, 01:56 AM
Zeker chắc vip lắm đi đâu cũng thấy chú chưi người ta ngu. Ko biết chú hoc hết lớp 2 chưa? chú có ơ tphcm không? nếu có hôm nào minh solo ĐM ăn nhậu cái. coi chú pk thê nào mà hay chửi mọi người ngu....đừng làm con rùa là được:adore:
Bạn ơi nếu muốn bạn qua server Trường Hải mình cho mượn acc rồi mình lấy 1 acc ĐM solo với bạn nhé =))
Bạn qua pm AGĐộcCôĐảoChủ (CB) hoặc Yoosee (CL) Hoặc KimXàLangQuân (ĐM), acc nào cũng được bạn nhé vì con nào cũng là của mình =)) mà con nào cũng top 30 server bạn nhé.Mình ko có ý khoe đâu nhưng bạn vẫn chưa đủ tuổi với mình bạn ơi =))

NKVS_Helper
06-06-2014, 09:25 AM
ĐM 3 thăng công lực trên 400 mà nằm 2 gia và bang khác nhau 1 thăng không thuộc gia nao là biết sạo loz rôi nói eo gi cho mệt :stick: đéo có thằng nào h lại đem 3 acc ra vứt mỗi acc 1 nơi, chắc lại biện minh là làm spy :dreaming: cũng có thể là cằm 3 acc nhưng toàn của ngươi ta chú cho cái tên đê pm rãnh rỗi minh lên pm nhưng tuổi thi cl của bạn vẫn còn thua minh vài chuc công nên có éo gì là khoe khoan. cho cai tên nhe' :adore:

Zeker
06-06-2014, 07:00 PM
ĐM 3 thăng công lực trên 400 mà nằm 2 gia và bang khác nhau 1 thăng không thuộc gia nao là biết sạo loz rôi nói eo gi cho mệt :stick: đéo có thằng nào h lại đem 3 acc ra vứt mỗi acc 1 nơi, chắc lại biện minh là làm spy :dreaming: cũng có thể là cằm 3 acc nhưng toàn của ngươi ta chú cho cái tên đê pm rãnh rỗi minh lên pm nhưng tuổi thi cl của bạn vẫn còn thua minh vài chuc công nên có éo gì là khoe khoan. cho cai tên nhe' :adore:
ơ acc của mình thì mình muốn nó nằm ở đâu là quyền của mình mắc éo j bạn thắc mắc? mình cần bạn tin à.
Thế bạn cho mình xin cái IGN cái.
Vấn đề của bạn là bảo skill 110 của ĐM phế quá => ĐM phế đúng ko?
Mình bảo bạn pm sao chẳng thấy bạn pm nhỉ?
ừ thì acc ng khác cho mình đấy làm sao nào =)) bạn muốn solo với ĐM cơ mà cần quái j biết đó là acc của ai =))
Bạn có thấy trong cái topic này ai đồng tình với bạn ko hay chỉ 1 mình bạn tự kỷ =))
À quên trẻ trâu mình ko chấp đâu =))
Còn ko pm đc thì thôi phắn dùm mình nhé =))

Bạo Cúc Ma Tôn
10-06-2014, 06:34 PM
110 nổ dam AOE ngang bẫy,mà cho 100% xuất hiện thì ĐM bá cmn đạo rồi,xả 100 vào 1 đám đông đông chắc nổ tầm 30k dam :U
110 ĐM có cái hay nữa là xác suất cm cố định => không bị ảnh hưởng bởi né cm của mục tiêu.