PDA

View Full Version : Giúp mình tìm thằng hành cước thương nhân với !

Trần Hà
12-01-2015, 10:14 PM
:oh:Như trong vl2, hành cước thương nhân xuất hiện giữa các thành thị 1 cách ngẫu nhiên, nhưng ở mỗi thành thị nó đều có tọa độ đứng nhất định. Xin hỏi game này có vậy k ? nếu có thì xin các bro cho cái tọa độ, nếu k thì xin hỏi tìm nó bằng cách nào ? thanks

phanngocphi17
13-01-2015, 03:44 PM
:oh:Như trong vl2, hành cước thương nhân xuất hiện giữa các thành thị 1 cách ngẫu nhiên, nhưng ở mỗi thành thị nó đều có tọa độ đứng nhất định. Xin hỏi game này có vậy k ? nếu có thì xin các bro cho cái tọa độ, nếu k thì xin hỏi tìm nó bằng cách nào ? thanks

có bác ơi
vào các time 13h50 -15h50 -....đến tối nó đều thông báo hành cước thương nhân ở tin mới nhất đó bác

Ảo Mộng
20-01-2015, 11:35 AM

Hi Trần Hà,
Cứ đúng 13h50 - 23h50 (các giờ lẻ) hành cước thương nhân sẽ xuất hiện và sẽ đứng đó trong 1 giờ nha.
Bạn bấm F11 rùi chuyển qua mục "Tin mới nhất" là sẽ có tọa độ luôn không phải tìm nhé.
Chúc bạn mua rẻ bán đắt thành công :dribble: