PDA

View Full Version : Up bài lần 2: Code đao quang kiếm ảnh và vấn đề phụ tu nhạn linh sv triệu hổ

NoName0001
19-09-2015, 03:02 PM
NHƯ TIÊU ĐỀ MÌNH XIN HỎI 2 VẤN ĐỀ:
1: CODE ĐAO QUANG KIẾM ẢNH RA NGÀY 18/9 9H SÁNG 4K CODE,CŨNG CANH CHỪNG LẤY ĐC 1 CODE ,HÍ HA HÍ HỬNG ĐỢI UPDATE ( UPDATE KHOẢNG 500M NHỞ KO NHỚ ,CHẠY CẢ TIẾNG :haha:) ĐĂNG NHẬP LỖI :brick:
VÀO ĐƯỢC CHẠY NGAY TỚI LỄ QUAN NHẬP CODE :sad: ÔI THÔI RỒI : CODE ĐÃ QUÁ HẠN SỬ DỤNG Ở MẤY CHỦ NÀY?
CHO HỎI DO LỖI HAY DO CODE KO ĐC NHẬP:embarrassed:
2: VẤN ĐỀ PHỤ TU NHẠN LINH : LÚC ĐẦU PHỤ TU ĐC NHƯNG KO HIỆN SKILL ,MAY MÀ THỬ ACC PHỤ! CUỐI CÙNG CŨNG PHỤ TU ĐƯỢC ! THỬ TEST ! CŨNG ỔN ! ĐỢI CHIẾN TRƯỜNG VÀO XEM THẾ NÀO...
CÒN 10 PHÚT.....:dribble:... CÒN 1 PHÚT.... CÒN 10S...:go: GO! ... CHIẾN TRƯỜNG ĐÃ QUÁ THỜI GIAN ! KO VÀO ĐC ! PHÁI KHÁC VÀO NGON Ơ ! NHẠN LINH ĐỨNG NGOÀI :surrender::plaster: GM XEM LẠI HỘ !

Lương Kha
21-09-2015, 07:17 AM
Chào bạn, vấn đề 1 của bạn: code V27 chỉ sử dụng cho những sever mới từ Hỏa Phụng trở đi.
Vấn đề 2:
Mình đã gửi đến bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và xử lý. Cảm ơn bạn đã kịp thời báo lỗi
Thân!

Bạo Cúc Ma Tôn
21-09-2015, 09:37 AM
Nhạn Linh bị lỗi Thị Huyết Ám Vực nữa,vô đó ko đeo đc cái đao thì Thánh cũng éo đánh đc:shot:

1stLâuRa
24-10-2015, 07:25 PM
ai có cái code nào cho em với e mới chơi sever côn lôn