Trang 6/9 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 84

Mặc định Re: Thảo luận về cách cộng tiềm năng tốt nhất cho Hoa Sơn phái.

mình thì sau vài ngày hú hí trong cái game này ngộ ra max thân chính là con đường duy nhất cho tất cả mọi dòng chiến :v
    ( tất nhiên cái dòng tank hay buif thì k biết ) tại cơ bản nó có nét giống thiên long ,nôi hay ngoại đánh đều miss đc hết.
    cho nên dame cao mà đánh phát nổ phát xịt cũng chả lại đc thằng rút máu đều đều :v
    thêm cái nữa là cái mốc cường hóa, mình để ý là nó tăng % sinh lực tối đa ( chơi nhiều r nên nhìn cái là biết ngay nó tăng % điểm chứ k phải là tăng % cây máu )
    Thế cho nên tính kiểu gì cũng vẫn ưa cái lối max thân xong đến thể , bổ hoàn toàn sức đi kiểu gì thì kiểu cứ cái nào được hỗ trơ nhiều thì phang cái đó, thêm vào là việc nâng dame cho tính đến bây h là max 79 đi, điểm đươc phân phối tối đa là 60% thế nghĩa là 3x79 điểm sức =246 điểm = 246 lực cơ bản . nhân tiếp vs % dame của vũ khí vs nhẫn + 8 thì là khoảng 80% thế thì là = cỡ (450+ 246 +50 dame của 50 điểm sức mặc định )x 1.8 = khoảng gần 1k4 dame cơ bản. Khá là to, nhưng skill thì lại ăn nhập có 30% chỗ dame í + vs dame mộc thôi, chính xác thì là mình cảm nhận nó tăng khoảng ~ gần 200 dame khi đánh vào quái
    cơ mà vào thể thì vs set +8 dame vào quái thì nhòm nhèm có 300, vào người thì đúng là còn thấp nữa, nhưng lượng hp thì phải nói là nhiều ( vào khoảng hơn 7 gần 8k ), né thì tất nhiên là cao, tầm 7x phải đc 27 28% , cho nên đi phụ bản, pk loạn chiến như chiến trường tử kinh là khá nhàn :v dame bé nhưng cứ xồn xồn lao vào đám đông mà càn,k giết được nhiều như bọn CB VD DM DHD, nhưng mà tẩm ngẩm tầm ngầm thì cũng đc 30 35 mạng 1 trận, và liên trảm thì khá, 7 8 9 là k khó, mình thấy việc này khá khẩm và hữu ích hơn là dame to máu giấy né cùi cùi, vì như thế nó chỉ mang tính cá nhân thôi , còn trong hoạt động tập thể như boss, bí cảnh, pk hội đồng HS đi dame hầu như chỉ chạy như cờ lông công ( trừ các bố set 10 12 )
    đấy, vấn đề nó là như thế
    Theo mình thấy thì bạn max tp hay max sm thì cũng như nhau cả thôi tùy cảm nhận từng người, nhưng điểm còn lại bạn tăng hết vào thể thì ->hs phế cmnr. Mình cảm thấy hs ở lev 7x này máu tầm 6k5-7k(kết hợp cả đồ và điểm tiềm năng) còn lại tăng vào sm(tp).
    Như hiện tại mình để 50 điểm thể(máu ko buff ko lag 6k9), max sm lực tay khoảng 2k, cỏn lại thân pháp, đi ct hay đi đánh nhau hội đồng toàn lao vào giữa đám đông rồi đi ra bình thường, riêng khoản săn boss thì hơi chua nó làm 1 phát là lên dĩa ngay lập tức.

đọc có vẻ khó hiểu quá,theo e thì cứ up lên set 10 hay lớn hơn thì sẽ khủng đúng không,vì hoa sơn là ngoại công nên ưu tiên viên sức với dame là quá khủng khiếp rồi.

SPAM KIEM CODE NAOooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooo

SPAM KIEM CODE NAOooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooo
    Lần sửa cuối bởi NhayHetVaoDay; 17-12-2013 lúc 10:13 AM

Mình không tự cộng được... chế độ tự động + luôn

minh la vd moi doi phgai sang HS ai co the cho minh 1 cach tang diem chuan dc ko minh thay nhung HS khac di CT sao trau wa minh cam HS thi ko dc nhu the do va cap cung nhu nhau minh tang maxx than va suc mau minh 7k9 cap 91 ai cho minh them y kien dc ko

minh la VD doi phai sang HS nhung sao ko dc nhu nhung HS khac cap va do cung nhu nhau cap cua minh 91 minh tang 400 than 500 suc 180 the minh thay nhung HS khac rat trau con minh solo cung ko an thua ai co the cho minh them y kiem dc ko
    Lần sửa cuối bởi LangTuCoDon; 12-01-2014 lúc 05:30 AM

Quote Nguyên văn bởi LangTuCoDon Xem bài viết
    minh la vd moi doi phgai sang HS ai co the cho minh 1 cach tang diem chuan dc ko minh thay nhung HS khac di CT sao trau wa minh cam HS thi ko dc nhu the do va cap cung nhu nhau minh tang maxx than va suc mau minh 7k9 cap 91 ai cho minh them y kien dc ko

minh la VD doi phai sang HS nhung sao ko dc nhu nhung HS khac cap va do cung nhu nhau cap cua minh 91 minh tang 400 than 500 suc 180 the minh thay nhung HS khac rat trau con minh solo cung ko an thua ai co the cho minh them y kiem dc ko
    Đứng núi này trông núi kia cao hơn là chuyện bình thường thôi bạn
    Sang HS thì mới ngỡ ra nó đâu phải bá đạo cũng là chuyện bình thường, cũng đừng nhìn con HS khác nó trâu mà bạn bảo bạn yếu do bạn tăng sai điểm này nọ, acc họ đầu tư thì họ trâu
    Những ai chơi HS mà cứ tâm lí mình trâu bò ủi đâu chết đó, hùng hục lao vào ks thì sẽ mang ấm ức thôi vì lao vào bị bọn đánh xa nó dồn dame chết ngay vòng đầu

=+=== rút cục là ntn hở !

Mình HS lv 83 K10 CL 214 , ép full ngọc Né vÀ GIẢM né , sức 510 thân 500, dame tay 3k2, máu 9k8, Tốt nhất là max sức còn lại vô thân nhé đi ct cứ canh chỗ nào đông đông lủi vào, 1 trận trug bình 150 ~ 180 mạng

max suc con than thoi het cach roi
    Cut Xuong Dia nguc

HS len cap + do ngon thi mau cung tam 9k5 roi nen tang max suc con nhiu don` het than di

Tag bài viết