Trang 8/9 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 84

Mặc định Re: Thảo luận về cách cộng tiềm năng tốt nhất cho Hoa Sơn phái.

max suc la khoang bao nhieu vay a,chi e them chut duoc khong

Cảm ơn chia sẻ của bạn về kĩ thuật này. Rất hay
    Lần sửa cuối bởi takeshi129; 05-07-2014 lúc 09:13 AM

max sức là bạn lên đảo tẩy tủy.
    tẩy lại điểm của bạn.
    trong chỗ phân phối lại tiềm năng, có ô "sức", bạn click vào đó bấm 9999 thì nó hiện ra số bao nhiêu thì đó là max sức cho bạn.
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703

MAX SỨC . ưu tiên dame lên hàng đầu. còn lại 50% thân pháp + 50% thể lực . Máu thêm ~3k . cách cộng này sẽ đáp ứng số đông ae có CL~ 300~400. Vì CL này chưa phải vip sever nên dù có max Thân cũng vẫn chết như thường khi lao vào đám đông, chỉ nên phi vào chém tâm <5,6 em 1 lần thôi nhé Còn solo thì HS né ít kể cả có max thân nên ưu tiên dame giết người cho bén. Phi vào hấp diêm đối thủ tàu nhanh rồi té

1)Max Sm còn lại TP> để test lại hướng này, hiện đang 79
    2) Hướng max tp còn lại SM: vừa mới theo xong. Vì mình mới chơi nên pk chiến trường hơi gà tí nhưng nếu pk boss hay chỗ khác thì giết ng như ngóe (nói chung vì mình cũng top công lực nên khó nói) nhưng mà hướng này trâu bò, đừng nghĩ hết skil là chạy, nếu còn đồng đội đằng sau và quân địch cỡ 6-7 thằng (lúc này hết skil xoay né rồi nhé) vẫn lao vào đập từng thằng 1 (nhưng hên xui kết thúc vì đồng đội đứng sau dame mà)
    3) cái hướng tăng vào thể thì nghỉ đi. Đeo cả ấn mà tăng 200 thể được mấy trăm máu. nếu đã tăng poin vào thể ko thể bằng tăng vào thân pháp. Vì cái trò này bơm máu ko trâu như kiếm thế hay võ lâm được.
    note: để test xong hướng max sức so với max thân đã report sau

Lựa chọn của tôi: max sức còn nhiêu thân pháp,sao khi mở cấp 79 thì 5 sức 3tp 2 thể.

Tối thì cộng max sức còn đâu đập thân pháp
    Ken Beelli

Quote Nguyên văn bởi fake love Xem bài viết
    hoa sơn là phái ngoại công, nên ưu tiên cộng 3 điểm là thể, sức, thân.
    Tuy nhiên cộng thế nào để cho hợp lý giúp hoa sơn mạnh nhất thì không phải là đơn giản.
    Mình đưa ra 3 cách cộng:

1. Max sức, còn lại dồn thân.
    2. Max thân, còn lại dồn sức.
    3. 2 thể, 4 sức, 4 thân.

-ưu điểm của cách 1 và cách 2 là dame, chính xác, né tránh cao (cũng đỡ được phần nào cái vụ máu yếu), thêm vài % chí mạng (hoa sơn ăn nhau ở cái này, skill 60 + skill nhập môn sock dame cùng lúc giúp dứt điểm nhanh chóng :41
    - nhược điểm của 2 cách cộng này là máu yếu, rất dễ ngỏm khi đi săn boss, cũng như lúc loạn chiến :59: Hoa sơn lại đánh cận chiến....:13:

Còn cách 3 thì máu khá khẩm hơn 1 chút, tuy nhiên là dame, chính xác, né tránh..v.v cũng chỉ ở mức tầm trung.

Các bác có cách nào cộng hay hay hơn thì cho bà con biết với, em là em xác định con hoa sơn khi ra ob rồi đó.
    Còn quan điểm của em là + theo cách 2 :35::35::35::35::35: Lướt là mong crit :41::41::41::41:
    cám ơn sự chỉ giáo của bạn thật hữu ích

5 suc 3 than 2 the. Minh tang theo cach nay thay cung on. Max suc roi max than mau hoi yeu.

Quote Nguyên văn bởi ivalice Xem bài viết
    max thể là vô đối nhé bạn :5: .
    thang nao bao la max the ga vai dai . co biet choi game ko hoa son +max suc con lai +het vao than

ga vai dai
    hoa son max suc con lai + than

ngu vkl max suc con lai + than
    Lần sửa cuối bởi veton91; 26-09-2015 lúc 06:48 AM

mình chơi Hoa Sơn rất thích đấu Lôi Đài thế nên cảm nhận rất rõ tầm quan trọng trong tỉ lệ né tránh cũng như chí mạng của Hoa Sơn..thứ nhất mình lao vào địch tỉ lệ crit dame tỉ lệ thuận với đưa đối thủ lên bảng đếm số..mà nếu đối thủ qá trâu bò thì mình vẫn có thể lùi ra bằng khinh công mà vấn đề ở đây là khi lùi ra cần rất nhiều vào né tránh..tóm lại đã chơi Hoa Sơn chỉ có 2 cách tăng hợp lý nhất..max sức còn lại thân và ngược lại..quan điểm tiêng mình là nên max thân để lấy tỉ lệ chí mạng cũng như né tránh..còn lại dồn vào sức vì dame tay Hoa Sơn cũng khá to..còn về vấn đề tăng như trên máu giấy đơn giản là các bạn chơi Hoa Sơn cần nhất ở sự đột biến..lao vào giứt điểm đối phương trong vòng 1-2s như sát thủ vậy..ép thêm ngọc né và thân để tăng tỉ lệ sống sót cho bạn nếu như hết combo mà vẫn chưa dứt điểm đc địch..đó là qan điểm của cá nhân mình..pk Hoa Sơn cần phải lanh tay..phối hợp bộ skill hợp lý các bạn sẽ bá đạo khi solo 1-1

Tag bài viết