Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Mặc định Chủ Nhật Hay thứ 2 mới chơi đc ?

NPH mà cứ làm thế này im im ko nói người chới cứ trông ngống 2 , 3 ngày thì họ sẽ cảm thấy chán nản đó. ra 1 quyết định đi cho nhân sĩ người ta còn Biết sắp xếp thời gian hợp lý để có thể chơi gảme chứ . đợi từ 12h - gần 17h củng chán nản gần chết. nếu như cứ thế này kéo dài 2 đến 3 ngày thì làm người choi mệt mỏi lắm . Đảm bảo game này củng sẽ ra close bất thình lình, ko báo trước người chơi 1 ngày cho xem.

Mặc định Re: Chủ Nhật Hay thứ 2 mới chơi đc ?

Mình ngồi từ 5h sáng dến bjo mỏi cổ quá rồi.NPH nói 1 câu thời gian dự kiến là lúc nào để chúng mình còn biết đường sắp xếp thời gian chứ cứ hok ns j chúng tôi chỉ biết ngồi đây chờ đợi thôi hả

theo dự kiến đc biết chắc có lẻ game đang bị đống cữa. Theo Thông tin đc biết NẾu 23h ngày 21/7 mà không close là hiểu nhé các bạn

Bình tĩnh nào bạn ơi. Sớm muộn gì bạn cũng sẽ được chơi thôi mà

Quote Nguyên văn bởi hehe Xem bài viết
    theo dự kiến đc biết chắc có lẻ game đang bị đống cữa. Theo Thông tin đc biết NẾu 23h ngày 21/7 mà không close là hiểu nhé các bạn
    Theo thông tin được biết thì hình như 4 ngày nữa mới mở bạn ơi không quảng bá rầm rộ là vì sợ chưa hoàn thành lắm, bị người chơi trách móc đó :197:
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

4 ngày nữa hở .Má ơi sao mà muộn thế

Nếu 4 ngày thi sao không nói ? để người chơi chờ thế này thì Liệu NPH game này có thiệt sự làm ăn đến nơi đến chốn không /???
    Phải nói NPH làm ăn không ra gì nếu Close mở vào vài ngày nữa.( không co 1 thông báo chỉ biết để người chơi đợi chờ) cày game đả mệt gặp NPH thế này: mêt > nản

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Theo thông tin được biết thì hình như 4 ngày nữa mới mở bạn ơi không quảng bá rầm rộ là vì sợ chưa hoàn thành lắm, bị người chơi trách móc đó :197:
    Chỉ là Hình Như chứ chưa chắc chắn Phải chính miệng NPH ns ra mới có thể tin được :204:

các bạn đã biết game còn khá nhiều lỗi mà, nếu không chỉnh sửa mà cứ cho chơi thì có tồn tại được không. Hãy để cho NPH có thời gian chỉnh sửa hoàn chỉnh để mình chơi cho thoải mái có phải thích hơn không
    Tên nhân vật: Linh_Nhi
    Yahoo: haiauxubac_86
    Sdt: 0983069705

cứ từ từ thưa các cư sĩ ẩn dật