Trang 5/14 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 134

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Quote Nguyên văn bởi Tiểu Iu Xem bài viết
    thi phai co vip moi doi dc.ma cug cha biet doi the nao`,vi test 2 co vang dau ma doi ai biet chi zum di
    Hiện tại ko đổi dc bạn có lẽ đã dc fix lại rồi.
    nói chung tình hình hiện nay cũng có rất nhiều bất cập dù là 1 người từng chơi AT1 AT2 cũng chỉ có khoảng 1/2 kinh nghiệm có thể sử dụng cho phiên bản CB này.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

con 1 cach la mua vip an. zong game lua dao qua di TA1 TA2 khac CB qua di

game hút máu ác quá , nả dần rồi đấy

Nói chung là tui thấy cái CB này thì không nạp tiền thì khó mà có đồ xịn. Vì chẳng có thể kiếm được đồ TÍM ở đâu ngon bằng TRUNG TÂM GIAO DỊCH. Và chẳng có nơi nào có đồ ngoài TTGD, Tuỳ Thân Đúng là phụ thuộc hoàn toàn vào cỗ máy bán đồ có sẳn

Săn boss ư? Không nếu bạn không là VIP hoặc là TEAM VIP Và khi có đồ ngon rồi thì săn đồ ngon nữa thì mãi các bạn không nạp tiền đập đồ mua đồ thì tui thấy thời gian lâu dài toàn dân VIP chơi với nhau như Thục Sơn Kỳ Hiệp giờ toàn đại gia chơi vơi nhau.

=> Bắt đầu thấy máu đang chảy

dung do NPH coi mo lai doi vang ra vang khoa voi ban ky nang song trong TTGD di.AE rang train kiem dc it vang thi lai ko doi ra duoc vang khoa lay zi ma len do.
    ko le nhu tui dai gia mua vip an lay vang khoa a`.ko le chi co nguoi giau moi duoc choi game NKVS ha?

Mình tính thế này không biết có đúng ko?

1 cái áo [Hiếm] Tê Chiếu Khải = 5391 ( Trong TTGD). , 5391 là mua bằng vàng khóa hay vàng vậy mọi người ? 100k VNĐ = 3000 vàng, vậy mua cái áo này phải mất 150k VNĐ = áo Lacoste trong Saigon Square rồi

SAU NHÌU NGÀY CHỜ ĐỢI CỨ NGHĨ LÀ NGẠO KIẾM VÔ SONG SẼ LÀ VÙNG ĐẤT MÀU MỞ CHO FAMER NHƯ MÌNH .NHƯNG KHI BẮT ĐẦU CHƠI MỚI THẤY KO PHẢI THẬT SỰ RẤT BUỒN .NGẠO KIẾM VÔ SONG KO CÓ ĐẤT CHO FAMER .HIX BÙN QUÁ.TRAIN THÌ CHẲNG CÓ GÌ ĐỂ BÁN ĐỒ NHẶT ĐI PHỤ BẢN VÀ CÁC HOẠT ĐỘNG ĐỀU BỊ KHÓA CHẲNG CÓ GÌ FAMER DC BÁN RA VÀNG KO KHÓA CẢ THẾ NÀY THÌ ĐÚNG LÀ FAMER CHẲNG CÓ TRONG GAME NÀY RỒI

Quote Nguyên văn bởi lamtamnhu Xem bài viết
    SAU NHÌU NGÀY CHỜ ĐỢI CỨ NGHĨ LÀ NGẠO KIẾM VÔ SONG SẼ LÀ VÙNG ĐẤT MÀU MỞ CHO FAMER NHƯ MÌNH .NHƯNG KHI BẮT ĐẦU CHƠI MỚI THẤY KO PHẢI THẬT SỰ RẤT BUỒN .NGẠO KIẾM VÔ SONG KO CÓ ĐẤT CHO FAMER .HIX BÙN QUÁ.TRAIN THÌ CHẲNG CÓ GÌ ĐỂ BÁN ĐỒ NHẶT ĐI PHỤ BẢN VÀ CÁC HOẠT ĐỘNG ĐỀU BỊ KHÓA CHẲNG CÓ GÌ FAMER DC BÁN RA VÀNG KO KHÓA CẢ THẾ NÀY THÌ ĐÚNG LÀ FAMER CHẲNG CÓ TRONG GAME NÀY RỒI
    mình cũng chung cảm giac như bạn..trong thời gian chờ đợi háo hức đc chơi..nhưng khi chơi bản cb nay thấy nản thật..tất cả mọi thứ đều khóa..tiền vàng khó kiếm bạc thì cung thế luôn..game này chỉ có một cách là nạp card thui..sau này chắc chỉ còn đại gia chơi thui...

game này chỉ có đại gia thôi dần thường chơi từ từ bị ăn hiếp quá cũng bỏ game thôi rốt cuoc chỉ còn lại đại gia chới với nhau

Quote Nguyên văn bởi HạoThiên Xem bài viết
    vào tuần thứ 2 mình thấy có thể đổi 2k vàng = 10k vàng khóa đấy... chỉ đc chọn 1 lần 1 tuần là đổi 1k=5k hay 2k=10k thôi... tùy các bạn chọn =]] nếu như vậy thì sơ sơ 1 tuần ko làm gì cũng đc 15k vàng khóa từ việc đổi vàng và nhận fúc lợi vip =]]
    Bản CB này đổi thế nào vậy bạn ? Cao nhân nào biết chỉ giùm anh em đi. Cám ơn nhiều