Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Máy Chu 8

Mặc định Máy Chu 8

Hiện tại bây giờ đã có 7 Cụm . Theo mình nghĩ nên mở 1 Cụm nữa cho cân bằng giữa 2 sever . một bên là 3 một bên 4 thế thì mất cân đối .>>..>>>>>> nên Dừng mở ở Cụm thứ 8 ...có mở thêm thì để sang 2014 hãy mở thêm

Mặc định Re: Máy Chu 8

Chào bạn !
    Cám ơn bạn đã góp ý đến NPH . BQT sẽ xem xét để tiếp nhận và phản hồi ý kiến của bạn !
    Chúc bạn chơi game vui vẻ , Thân !

mình cũng đồng tình với ý kiên của bạn trên ! vì nếu có vấn đề jk có thể liên thông 3sv lại !và mở máy chủ thì nên mở 3 sv ở 1 cụm cùng 1 lúc và vào những ngày lễ tết vd: tết nguyên đán , tết trung thu ,...... http://diendan.duo.vn/threads/1504877-van-de-sv-moi

Đợi mãi không thấy mở server mới, lên diễn đàn mới thấy có Kiếm Tiên 2 mở vào ngày 18/10. Tạm biệt NKVS nhé! Mình không đợi được quá lâu! Mình gia nhập Kiếm Tiên 2 đây!

Theo mình nghĩ game này sẽ rất ít sv , vì mấy cái sự kiện + giới hạn mở cấp phải 1-2 tháng mới ra 1 lần

Quote Nguyên văn bởi Vu Phong Xem bài viết
    Đợi mãi không thấy mở server mới, lên diễn đàn mới thấy có Kiếm Tiên 2 mở vào ngày 18/10. Tạm biệt NKVS nhé! Mình không đợi được quá lâu! Mình gia nhập Kiếm Tiên 2 đây!
    Like cho bạn tớ cũng vừa download song kiemtien2 mai 10h Closebeta test thử. nghe nói cũng ko hút máu. đồ họa cũng đẹp

Nếu game ít hút máu thì là mãnh đất màu mở cho dân cày.

sao k cho cai link kiếm tiên 2 lun đi. tui chới zới. thằng bạn mới chỉ cho chơi game này mà đợ mãi mà k thấy ra sv mới. hum bữa tạo thử 1 acc vào sv Hoa Sơn chơi mà thấy pác nào cũng khủng hết rồi--> chơi k lại

Mong BQT sẻ Mở sever mới trong 1 2 ngày nửa ae đợi chờ lâu lắm rồi ngày nào cũng xem trên trang chủ mà không thấy mở sever mới hix

kiemtien 2 gan open beta rồi BQT mà không ra sever mới nửa là ae qua kiếmtiên 2 chơi hết quá BQT àh