Trang 1/16 1 2 3 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 154

Angry Server Châu Giang đã chết yêu cầu NPH gop 3 server đầu tiên lại

Server Châu Giang hiện nay chỉ còn lại khoảng 600 người chơi ....những tiếng rao bán acc hàng ngày như cơm bữa..... thấm chí còn nhiều hơn tiếng rao mua đồ gấp mấy lần ..... Game client nhưng phong cách ăn sổi của NPH như đang áp dụng cho webgâme..... server mới thì cứ mở ...tiền thì cứ hút nhưng ko hề cham lo số phận cho các server cũ .... hiện nay server Chau giang gần như đã chết ... Kiến nghị NPH cho gộp 3 server Châu Giang - TRường Giang _ Thái sơn lại với nhau ngay trong tháng này ... nếu ko gộp server không có làn gió mới tôi khẳng định game này sớm muộn cũng tàn trước khi open beta

HÃY CỨU LẤY NHỮNG GAMER SẮP TUYỆT CHỦNG CỦA SERVER CHÂU GIANG

Mặc định Re: Server Châu Giang đã chết yêu cầu NPH gop 3 server đầu tiên lại

Quote Nguyên văn bởi NgoKyLongTL Xem bài viết
    Server Châu Giang hiện nay chỉ còn lại khoảng 600 người chơi ....những tiếng rao bán acc hàng ngày như cơm bữa..... thấm chí còn nhiều hơn tiếng rao mua đồ gấp mấy lần ..... Game client nhưng phong cách ăn sổi của NPH như đang áp dụng cho webgâme..... server mới thì cứ mở ...tiền thì cứ hút nhưng ko hề cham lo số phận cho các server cũ .... hiện nay server Chau giang gần như đã chết ... Kiến nghị NPH cho gộp 3 server Châu Giang - TRường Giang _ Thái sơn lại với nhau ngay trong tháng này ... nếu ko gộp server không có làn gió mới tôi khẳng định game này sớm muộn cũng tàn trước khi open beta

HÃY CỨU LẤY NHỮNG GAMER SẮP TUYỆT CHỦNG CỦA SERVER CHÂU GIANG
    Huynh tâm huyết như vậy mà còn nãn nói chi tụi Đệ cùi bắp . Hiện tại server Linh Giang tuy mở sau cũng đang rất chán , ngày càng ít người chơi , rao bán acc ngày càng nhiều hoặc sang server mới !
    Thêm cái nữa là mấy đại ca Pro dồn hết về G mạnh , liên kết 2-3G đánh 1 G hoặc đánh các G nhỏ . Nói cho đỡ tức thôi chứ đó là quy luật của game mà . mạnh thì làm vua thôi . Nhưng vì họ làm như thế thì game bớt đi 1 cạnh tranh hấp dẫn , càng ngày càng nhạt , ăn boss cho lắm vào ,đập đồ cho lắm vào rồi cuối cùng chĩ đi train quái .
    Lời cuối xin gửi đến NPH là : đây là game 2D võ hiệp chứ không phải Web game . ra server nhiều quá sẽ làm game loãng và mau chán => mau đến ngày tàn !

Cái thiếu nhất của game này là ko có tính năng liên minh nên các bang hội nhỏ ko có đất sống...những cái cần thì ko cập nhật còn những cái ko cần thì cứ update liên tục..... yêu cầu NPH tuyển đội ngũ tester đc chọn ra từ các cao thủ các server để mà lắng nghe những thứ bất cập trong game

ser mới ra liên tục cứ ser mới ra là ser cũ nát thêm haizz

Với cái cách phát triển game mà chĩ pít nhìn về lợi nhuận nhất thời thì NPH quá sai lầm.
    Game client mà ko khác gì 1 game web,ra sv mới thì quá nhiều và trong 1 thời gian ngắn.
    Mình thấy game rất hay nhưng nhìn lại thì nó đang là 1 game hút máu ngầm từ từ.
    Đồ đạc xài chưa dc 1 tháng thì đã có trang bị mới hơn thay thế --> lại cào thẻ lại chế đồ.
    Con ngựa vip ép max xài chưa bao lâu thì lại up ngựa mới.
    Mình khẳng định là game này tầm 1 thời gian nửa thì các sv cũ chĩ còn lại các gamer đã trót theo thì theo tới cùng chứ chã ai có tâm trạng chơi khi sv ngày 1 vắng đi cã.
    SV Linh Giang bây h cũng còn khá đông.Nhưng 1 lúc nào đó sẽ giống các sv còn lại mà thôi.
    Rao bán acc quá nhiều

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Với cái cách phát triển game mà chĩ pít nhìn về lợi nhuận nhất thời thì NPH quá sai lầm.
    Game client mà ko khác gì 1 game web,ra sv mới thì quá nhiều và trong 1 thời gian ngắn.
    Mình thấy game rất hay nhưng nhìn lại thì nó đang là 1 game hút máu ngầm từ từ.
    Đồ đạc xài chưa dc 1 tháng thì đã có trang bị mới hơn thay thế --> lại cào thẻ lại chế đồ.
    Con ngựa vip ép max xài chưa bao lâu thì lại up ngựa mới.
    Mình khẳng định là game này tầm 1 thời gian nửa thì các sv cũ chĩ còn lại các gamer đã trót theo thì theo tới cùng chứ chã ai có

tâm trạng chơi khi sv ngày 1 vắng đi cã.
    SV Linh Giang bây h cũng còn khá đông.Nhưng 1 lúc nào đó sẽ giống các sv còn lại mà thôi.
    Rao bán acc quá nhiều
    Sever Linh Giang giờ chỉ còn lại các bác kéo xe

Cho tao mấy acc 100 đi mày........

NPH ko nghi~ dc gi hay sao mo? lien 4 5 sv moi? nam giang còn đang vắng như chùa bà đanh. mún nạp cũng sợ sập game

Tui có 3 acc 3 server Trường Giang - Linh Giang - Phúc Giang. 2 acc server cũ 10x rồi và chỉ cho th` em log vào đi TTL vs TVP thôi chứ các hđ khác thì khá nhạt, ko còn sôi nổi như trước, chiến trường thì vắng hoe. Hiện đang chơi sever mới nhưng ko biết tương lai nó sẽ ra sao. Ông KyLong nói đúng, game này nó chưa có tính năng liên minh bang hội nên các bang nhỏ ko sống nổi nên tan rã > bỏ game bán acc.

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Tui có 3 acc 3 server Trường Giang - Linh Giang - Phúc Giang. 2 acc server cũ 10x rồi và chỉ cho th` em log vào đi TTL vs TVP thôi chứ các hđ khác thì khá nhạt, ko còn sôi nổi như trước, chiến trường thì vắng hoe. Hiện đang chơi sever mới nhưng ko biết tương lai nó sẽ ra sao. Ông KyLong nói đúng, game này nó chưa có tính năng liên minh bang hội nên các bang nhỏ ko sống nổi nên tan rã > bỏ game bán acc.
    Cho mình xin mấy acc 100 ko chơi bên Linh Giang dc ko bạn

Đang tham gia tranh đoạt đây.
    SV h Bá vương đã tan rã ko còn mạnh như trước.
    Còn lại Tứ hải vs Thiên tử lại đi liên minh với nhau.
    Cắm acc treo quái trong đó chứ có đánh đấm gì đâu.
    Lần sửa cuối bởi TửThầnBậtKhóc; 06-12-2013 lúc 09:28 PM