Trang 18/37 ĐầuĐầu ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 171 tới 180 của 370

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Ad ơi help me... e không vào cài đặt được game trên máy mới... ko chơi đc hôm qua giờ rồi... đã download cả chục lần vẫn vậy... search google làm theo cũng bó tay...

Chao AD .Mình mới tải bản full NKVS nhưng đến khi khỏi động game thì cập nhập phiên bản mới thất bại. Mình đã làm theo hướng dẫn là cài đặt bằng thủ công ( tải giải nén chuyển vào thư mục cài đặt game) vẫn không khắc phục được tình trạng trên. Máy mình cài win 7 .Đã làm hết những gì có thể làm nhưng không thành công. AD co thể giúp mình được không.
    Đây là hình cụ thể

AD oi ????? giúp em với . helpppppppppppppppppppppppppmeeeeeeeeeeeeeeeeee
    Lần sửa cuối bởi Hieu tran; 11-05-2014 lúc 06:01 PM

ko thay ten nhan vat, ten nhiem vu, ko chat duoc cac kenh vi ko thay chu la loi j vay. mong BQT giup ho

ad cho em hỏi tí tại sao e tải game về r . ĐÃ giải nén xong nhưng n cứ thông báo lỗi update client thất bại .. MOng ad giúp e vs

Giúp e vs ad ơi. cài game xong n lại như thế này !!!!!

Giúp e fixx cs ad
    Lần sửa cuối bởi LÈo tèo; 15-05-2014 lúc 02:24 PM

Giúp e vs ad. đã cài lại n update đk chơi đk 1 lúc thoát ra thì k vào lại đk nữa . đã cài lại nhiều lần k đk. Mong ad giúp . E dùng LAp WIn8

Mặc định Lỗi update client thất bại !!!

Điên k chịu. Vừa cài game update ngon lành còn nạp thẻ nữa . Lúc sau thoát ra r k thể vào lại đk. Đã gỡ và cài lại GAme nhiều lần đã thử cài vs bản mini và full nhưng cũng k đk. Update tay chả có hiệu quả éo gì luôn.. Mong ad fixx nhanh e cái chứ k cứ thế này tức hộc máu chết

Sao mình dowload về rồi cài đặt xong nó báo Update client thất bại vậy add giúp mình với
    giống bài trên đó

ADM cho em hỏi lổi thế này thì fai khắc phục làm sao hả ADM giúp em với TT
    link hình ảnh lổi nè TT
    https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater

Mình sử dụng Win 8.1 64bit, cài đặt bình thường, update binh thuong, nhưng khi chạy thì báo ............exe stop, rồi dừng luôn, phải chỉnh sao hả ad ?
    https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater
    Lần sửa cuối bởi Net; 19-05-2014 lúc 02:51 PM

Ad đâu rồi, không hướng dẫn giùm sao ?????????????????????