Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Angry Không bán được ngựa lên TTGD

NPH xem lai giúp!
    Tại sao Ngựa PV 7-4 không thể bán lên TTGD được, cho dù vừa mới qua ngày đem ngụa ra bán lên TTGD đều báo là đã đầy không thể bán. Đây là lỗi hay NPH cố ý không muốn cho gamer GD để lên ngựa tiến hóa. Cùng như vậy nhưng U minh HT7 lúc nào cũng bán được. Muốn mua PV đặt giá cũng không ai bán cho, tại chả ai ném được ngựa vào TTGD.
    Nếu đây là lỗi mong NPH fix lại, còn nếu NPH cố ý thì mong NPH xem lại cách quản lý của mình

Thân!
    P/S: cảm thấy ức chế dần dần!:
    hellboy:

Mặc định Re: Không bán được ngựa lên TTGD

Chào bạn!
    Bạn có thể cho mình biết hiện tượng trên ở server nào không để mình kiểm tra và thông báo lại cho bạn.
    Thân!

Mình thấy ý kiến của bạn xung đột với nhau, bạn nói là không thể bán được ngựa lên TTGD do thông báo là đã đầy, nhưng bạn lại nói không thể đặt giá do không ai bán được. Trong lúc ngựa trên TTGD đầy thì bạn có thể mua thoải mái chứ

Vấn đề này xuất hiện lâu rồi, do 1 số acc chuyển 1 con ngựa nhưng chuyển nhiều lần qua nhiều acc làm hệ thống báo đầy nhưng thực chất vẫn còn người đang đặt giá.
    PS: Có thể là lừa đảo chuyển acc này sang acc khác để bán.

Quote Nguyên văn bởi Jumi Xem bài viết
    Chào bạn!
    Bạn có thể cho mình biết hiện tượng trên ở server nào không để mình kiểm tra và thông báo lại cho bạn.
    Thân!
    Chào bạn!
    Bạn có thể trực tiếp vào kiểm tra nhé
    Mình chơi Sever Lạc Sơn, thuộc cụm máy chủ Biện Kinh.
    Xem thì trên TTGD ko co 1 con ngua 7-4 nao, người có muốn bán không bán được, người mua muốn mua không có mà mua. Lót tay trước hẹn qua 12h mua ngựa nhưng cũng vẫn không bán được.

Quote Nguyên văn bởi Yến Yến Xem bài viết
    Mình thấy ý kiến của bạn xung đột với nhau, bạn nói là không thể bán được ngựa lên TTGD do thông báo là đã đầy, nhưng bạn lại nói không thể đặt giá do không ai bán được. Trong lúc ngựa trên TTGD đầy thì bạn có thể mua thoải mái chứ
    đầy thì làm sao mà bán được nữa bạn? trên TTGD báo đầy nhưng xem thì không có con nào, vẫn có người lót nhưng chả có ai bán được ngựa. thành ra không có ngựa để tiến hóa

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    Vấn đề này xuất hiện lâu rồi, do 1 số acc chuyển 1 con ngựa nhưng chuyển nhiều lần qua nhiều acc làm hệ thống báo đầy nhưng thực chất vẫn còn người đang đặt giá.
    PS: Có thể là lừa đảo chuyển acc này sang acc khác để bán.
    Kaka,ta tẩy skill KL = cách đó,nó báo đầy nhưng đầy với acc đó thôi,chứ đâu ảnh hưởng acc khác ?

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Kaka,ta tẩy skill KL = cách đó,nó báo đầy nhưng đầy với acc đó thôi,chứ đâu ảnh hưởng acc khác ?
    Đầy cả server lun ấy, ngựa khác mấy thứ kia (thủy tinh, vật liệu,...), hôm qua mình k có mua bán gì nhưng TTGD vẫn báo đầy đây này
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

NPH kiểm tra sao rồi? đêm qua 00h02 mình log lại acc lên TTGD xem ngựa phiêu vũ 7-4 vẫn không bán được. nó hiện chữ M to lù lù, trong khi TTGD ko co 1 con ngựa 7-4 nào

Qua ngày mà ngựa nó không reset thì có thể là do lỗi còn việc TTGD báo chữ M nhưng không có con ngựa nào thì không phải ro lỗi đâu.
    Cái này là TTGD nó giới hạn số lần bán lên đó.
    VD thế này nhé: 1 ngày TTGD cho bán lên 100 con ngựa 7-4 và mình có 1 con ngựa 7-4. Mình cho clone đặt giá ngựa 7-4 100v rồi mình cho acc chính bán lên như thế TTGD tính là 1 lần bán. Tiếp mình lại làm ngược lại, cứ như thế đến khi đủ 100 lần thì dù trên TTGD không có ngựa nhưng nó sẽ bảo Max.

Quote Nguyên văn bởi ThanhND Xem bài viết
    Qua ngày mà ngựa nó không reset thì có thể là do lỗi còn việc TTGD báo chữ M nhưng không có con ngựa nào thì không phải ro lỗi đâu.
    Cái này là TTGD nó giới hạn số lần bán lên đó.
    VD thế này nhé: 1 ngày TTGD cho bán lên 100 con ngựa 7-4 và mình có 1 con ngựa 7-4. Mình cho clone đặt giá ngựa 7-4 100v rồi mình cho acc chính bán lên như thế TTGD tính là 1 lần bán. Tiếp mình lại làm ngược lại, cứ như thế đến khi đủ 100 lần thì dù trên TTGD không có ngựa nhưng nó sẽ bảo Max.
    Bạn đọc mình viết gì không đó? 00h02 thì bao nhieu người bán ngựa 7-4? Chỉ riêng Phiêu Vũ 7-4 không reset thôi nhé, còn lại ngựa HT7 khác và U minh đều bán được