Trang 3/14 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 133

Mặc định Re: Hướng dẫn ĐM dành cho newbie !!!

Hi.Huân chương tui cũng ngon lắm. 13 dòng mà hết 6 dòng damge + sát thương cm + phòng cm + ktc nữa
    Vậy nếu tui mặc CK mộc thỳ đánh hệ mộc cũng bình thường hả. Chỉ + damge thôi phải ko Bạo Cúc

Em nó đây
    Lần sửa cuối bởi ThẩmDu; 14-10-2015 lúc 07:07 PM

Đc 4 dòng công kích là ngon ồi,dòng công kích dam to gần gấp đôi dòng % dam.
    Dam hệ phái phụ thuộc skill,nó ảnh hưởng dam thực tế vào địch nếu bạn có quan hệ tương khắc,còn nếu không thỳ nó chả ảnh hưởng gì.
    Cái HC tăng hơn 3k5 công cơ bản,acc ĐM cùi của mềnh lúc trước 400 công lực công cơ bản có 6k5

À hiểu rồi tk nhé Bạo Cúc. Acc minh đamge ổn mà sao yếu sl quá. PK với HS ngang công ngang đồ mà ăn hành hoài. Hay tại minh pk gà :\

Quote Nguyên văn bởi ThẩmDu Xem bài viết
    À hiểu rồi tk nhé Bạo Cúc. Acc minh đamge ổn mà sao yếu sl quá. PK với HS ngang công ngang đồ mà ăn hành hoài. Hay tại minh pk gà :\
    HS giết dễ mà,để ý né 9 kiếm vs kiếm trận là ok.
    Trc acc mình 400 công solo vs HS 500 công còn ăn đc mà,công cơ bản 6k5,lực tay 8k,kháng siêu còi

cũng để ý né lắm chứ. mà cũng die. chắc phải tập pk lại thôi. H lực tay ông nhiêu rùi. Post cho AE chiêm ngưỡng cái đi. ĐM h chắc còn minh ông tâm huyết thôi
    Lần sửa cuối bởi ThẩmDu; 16-10-2015 lúc 06:35 PM

cũng để ý né lắm chứ. mà cũng die. chắc phải tập pk lại thôi. H lực tay ông nhiêu rùi. Post cho AE chiêm ngưỡng cái đi. ĐM h chắc còn minh ông tâm huyết thôi
    Game này mình không đầu tư gì,nạp đc 10k lấy quà nạp lần đầuĐc cái chịu khó tìm tòi build acc vs pk nên cũng khá hổ báo dù công lực còi

Acc ĐM bị hack nên bỏ lâu rồi,cũng chán chả cày nữa,h đang nghịch 1 acc CL,công lực 300 k7,công cơ bản 6k5 lực tay 8k2 stcm 260%,kỷ lục là thông đc 1 bé CL vô song

Ghê. Mà sao 300 công mới K7@@. 300 cl bèo cũng phải 9 10 chứ

Ghê. Mà sao 300 công mới K7@@. 300 cl bèo cũng phải 9 10 chứ
    Tại nười đập đồ,h đồ + 10 11 hà,có món + 7 8 nữa
    Đang cố lên chí tôn công cơ bản đc 8k

Oh. Cho hỏi cái nữa nha Bạo Cúc. mấy cái dòng kích hoạt đồ hiếm. Công kích với phòng ngự thấy + ít điểm quá, ngon ko ta????

Oh. Cho hỏi cái nữa nha Bạo Cúc. mấy cái dòng kích hoạt đồ hiếm. Công kích với phòng ngự thấy + ít điểm quá, ngon ko ta????
    Cái đó theo mình test là nó ảnh hưởng trực tiếp đến sát thương đầu ra và đầu vào,nói chung h có HC nên dam to vồn,cái đó có cũng đc mà không có cũng chả sao.
    Cây vk hiếm max đc 160 dam,trang sức max nữa đc tầm 200 -> ít nhưng có còn hơn không
    Công cb mình 7k ồi,305 công lực,đang tích CHSM làm cái HC nhiều dòng