Trang 3/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 53

Mặc định Re: NKVS thật ra chỉ có 9 phái, 1 phái đã tuyệt chủng ? Ai cứu đây...Rất Quan ngại

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    bạn này có khi chơi hệ thủy thì phải nhỉ
    NM 100% không lai tạp
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

Mặc định Re: NKVS thật ra chỉ có 9 phái, 1 phái đã tuyệt chủng ? Ai cứu đây...Rất Quan ngại

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    bạn này có khi chơi hệ thủy thì phải nhỉ
    Quote Nguyên văn bởi Jenny Xem bài viết
    NM 100% không lai tạp
    chuẩn ko cần chỉnh! tất tần tật ưu nhược khuyết NM nắm rõ nên ghét Hệ Thổ đặt biệt là Côn Lôn chuyên trị hệ thủy gặp là lên ngựa đánh bài ù té quyền ko cần nói còn gặp VD thì cứ tàn tàn cưỡi ngựa xem hoa lết về thành dư sức.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    __ mình xin lỗi trong AT2 thì các phái mình ghét test nhất là hệ thổ với hệ hỏa nên ko chú ý lắm về skill và cách phân phối điểm nhiều nhưng mình thấy côn lôn cũng ko thuộc dạng bỏ đi đâu.
    __ đọc sơ qua bảng tổng hợp skill thì mình thấy CL đúng là 1 phái sát thủ thực sự skill 95 và 100 thuộc dạng rình và chém@@!
    skill 100 Hóa giải tất cả các phụ trợ phòng ngự của mục tiêu ở đây có nghĩa là tất cả các buff mang tính phòng ngự đều mất như NM thì sẽ mất tất tần tật các buff % máu, kháng, mana shield; đóng băng khi ở 25% máu.
    sơ sơ nhiêu đó cũng đủ để nói côn lôn là phái chuyên trị hệ thủy ( hệ thủy hầu như chỉ trâu với mạnh vì có buff mất buff là ngủm @@!)
    P/s: nếu bạn nào có bảng skill chi tiết mô tả đầy đủ về skill để mình biết là skill buff; bị động; tấn công và hỗ trợ tấn công thì mình sẽ dễ phân tích hơn
    Nếu bít đc skill 100 của CL là xóa buff chủ động hay bị động thì mới tính tiếp skill 100 VL na ná skill XÓa buff của NMK trong volam2 . Nhưng với skill TH của CL mà bị đánh trúng 5 cái sẽ hiện ra thì ... Trong liên đấu hay đi tầng thì k ai ngu đứng cho CL đánh chỉ cần DHD hay CB quạt cái rùi nhảy thì CL khó mà áp sát nhưng lại dễ mất TH

CL đánh quen thì mới thấy cái hay..khắc hệ vs máu giấy thì không kịp ngáp..DM vs DHD phải ns cực ghét CL..tàng hình+áp sát và F 1hit ko chết thi cũng độ 10% máu nua~.chạy cũng đâu được dính choáng chạy đáu nổi....đánh vs Phái có Tàng Hình là đánh khó chịu nhất..mà đế nó đánh aoe hay hút dame thì có mà bể mặt cho những phái máu giấy vs khắc hệ

Quote Nguyên văn bởi TRaiDEp1 Xem bài viết
    Nếu bít đc skill 100 của CL là xóa buff chủ động hay bị động thì mới tính tiếp skill 100 VL na ná skill XÓa buff của NMK trong volam2 . Nhưng với skill TH của CL mà bị đánh trúng 5 cái sẽ hiện ra thì ... Trong liên đấu hay đi tầng thì k ai ngu đứng cho CL đánh chỉ cần DHD hay CB quạt cái rùi nhảy thì CL khó mà áp sát nhưng lại dễ mất TH
    Thì ko rõ lắm về bảng skill Côn Lôn chỉ biết sơ sơ nên ko phân tích dc nhiều >>> ko thể góp ý 9 xác dc.
    nhưng rõ ràng 1 điều mà các bạn chơi Côn Lôn sẽ rất buồn vì về sau những trận pk hội đồng lớn như TDLT; Săn boss...v..v thì Côn Lôn cũng giống TYD bên KT là làm spy và luồn vào trung tâm địch làm cầu nối cho anh em phù sang đánh up bất ngờ ( cách đánh theo binh pháp VN là Nở Hoa Trong Lòng Địch), chứ ko dc trực tiếp pk hội đồng.
    P/S: góp ý ai muốn chơi Côn Lôn trước tiên phải học chữ Nhẫn chữ Nhẫn này còn nặng hơn khi chơi TL

Lại bàn về CL:

1. Mình đã nói là sau cấp 90 do các thế mạnh của CL bị phá là: Ẩn Thân, Chí Mạng đã bị các phái khác phá được thì CL đất nào sống nõi trong khi 2 thế mạnh đó mới khiến CL có chổ đứng .
    Không biết các bạn test Chí Mạng của CL ra sao chứ mình lên Tẩy Tuỷ rủ bạn khác lên test thì thấy là dame chí mạng nhảy thế này:
    đánh thường là tầm 340 - 360, chí mạng lên là 420 - 450. cái CM này nhảy vài lần, điên cuồng lên thì được 1000. hầu như chỉ nhảy 1000 này 1 lần duy nhất

2. Skill 100 nếu là Chủ Động thì mình phân tích thế này:

- Vậy là đánh với kẻ địch thì buff nó, nhưng buff này chưa rõ là hội đồng hay đơn lẻ
    - Với ý nghĩa minh hoạ trên trang chủ về skill 100 CL thì thực sự chưa rõ tác dụng buff này khi làm giảm chỉ số kẻ địch rồi liệu khi ra skill thì nên ra trước hay sau tàng hình ? CL tàng hình xong làm cái quái gì cũng bị mất tàng hình, ngoài chuyện Nói Chuyện là không hiện hình. Lúc này skill tàng hình phải được dùng ngay.... không tự chủ

Skill 100 là bị động thì xem ra là điều không thể vì lẻ nào CL xuất hiện thì tấc cả kẻ địch xung quanh đều dính skill này> Vì nếu thế thì cứ 1 anh CL tàng hinh xong lao vào giữa chiến trường đứng => tuyệt đối không thể

P/s Các bạn nói về NPH ra game. Các bạn cũng nên biết NPH cũng là người, sự tính toán của họ cao hơn ta là có 1 tập thể nhưng hệ thống game đồ sộ như thế thì có cái yếu cái mạnh chênh lệch nhau không lạ.

Nếu từng nói chơi VL, KT thì các bạn cũng rõ là các phái trước yêu sau mạnh là nhờ Sự Lên Tiếng của gamer sau này mới được đổi mới như mình nhớ 5 Độc VLTK, sau này cách đánh với Boss Hoàng kim Huyền Giác Đại Sư là buff bùa lấy dame sau đó phù về thành sẽ không bị phản dame chết.

Ôn kỷ niệm chút : Đánh với HGDS thật là vui nhỉ, kéo nguyên server lên đánh với Boss này đến 3 tiếng đồng hồ mà vẫn chẳng mất máu

Thêm nữa sau này đa số các phái đều có thêm skill đánh. CL thì cứ skill cấp 1 mà đánh đến tận cấp 100.

Còn Bí tích hay không thì xin không bàn ở đây vì chưa có nội dung về Bí Tích của 10 phái nên chẳng có lý do gì đem ra so sanh phân tích ở đây cả

Thì ko rõ lắm về bảng skill Côn Lôn chỉ biết sơ sơ nên ko phân tích dc nhiều >>> ko thể góp ý 9 xác dc.
    nhưng rõ ràng 1 điều mà các bạn chơi Côn Lôn sẽ rất buồn vì về sau những trận pk hội đồng lớn như TDLT; Săn boss...v..v thì Côn Lôn cũng giống TYD bên KT là làm spy và luồn vào trung tâm địch làm cầu nối cho anh em phù sang đánh up bất ngờ ( cách đánh theo binh pháp VN là Nở Hoa Trong Lòng Địch), chứ ko dc trực tiếp pk hội đồng.
    P/S: góp ý ai muốn chơi Côn Lôn trước tiên phải học chữ Nhẫn chữ Nhẫn này còn nặng hơn khi chơi TL
    Ẩn thân, 75 HS nó bật lên là lòi cái mặt chuột ra chứ ở đó mà núp .

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Ẩn thân, 75 HS nó bật lên là lòi cái mặt chuột ra chứ ở đó mà núp .
    Thì đó là phái chuyên trị hệ Thổ mà ..... cũng như côn lôn chuyên trị hệ thủy vậy thôi kỵ hệ nó nằm trong skill thì chạy trời ko khỏi nắng.....
    Nhưng cái phát hiện tàng hình của HS là khi nó buff thì chỉ nó thấy hay tất cả đều thấy tàng hình? nếu chỉ mình HS thấy thì cũng ko ngại lắm vì pk hội đồng quá đông làm sao mà để ý dc

chuẩn ko cần chỉnh! tất tần tật ưu nhược khuyết NM nắm rõ nên ghét Hệ Thổ đặt biệt là Côn Lôn chuyên trị hệ thủy gặp là lên ngựa đánh bài ù té quyền ko cần nói còn gặp VD thì cứ tàn tàn cưỡi ngựa xem hoa lết về thành dư sức.
    Nói chứ kỵ hệ thì kỵ hệ, NM có skill đóng băng mà, đánh riết tí CL hết máu nó cũng tự chết
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

Thì đó là phái chuyên trị hệ Thổ mà ..... cũng như côn lôn chuyên trị hệ thủy vậy thôi kỵ hệ nó nằm trong skill thì chạy trời ko khỏi nắng.....
    Nhưng cái phát hiện tàng hình của HS là khi nó buff thì chỉ nó thấy hay tất cả đều thấy tàng hình? nếu chỉ mình HS thấy thì cũng ko ngại lắm vì pk hội đồng quá đông làm sao mà để ý dc
    Cái vụ buff này chưa rõ 1 mình nó thấy hay tất cả. Nếu một mình nó thấy thì cũng mệt với hệ thống skill HS như:
    • Gây sát lên mục tiêu trước mặt, có xác suất khiến mục tiêu bị tàn phế
    • Gây sát lên các mục tiêu trên một đường thẳng
    • Tăng tốc độ di chuyển và né tránh cho bản thân
    • Tăng chí mạng cho bản thân và đồng đội xung quanh trong phạm vi nhất định
    • Tăng tốc độ công kích và kháng Thổ
    • Nhanh chóng áp sát và gây sát thương lên mục tiêu.
    • Dựa theo kẻ địch xung quanh để tăng khả năng né đòn cho bản thân
    • Tạo sát thương xung quanh nhân vật
    • Tăng tốc độ công kích
    • Giảm hiệu quả choáng lên nhân vật
    • Gây ra trạng thái hỗn loạn lên mục tiêu trong phạm vi và thời gian nhất định
    • Tạo ra 9 đường kiếm khí lên mục tiêu, gây sát thương cực đại lên mục tiêu

Với hệ thống này cứ như là sinh ra để trị CL vậy nhỉ

Và các phái khác có lẻ cũng lo lắng về các thông tin trên của HS nhỉ ?Toàn là dùng để gây sát thương và tạo lợi thế cho HS. Mà tăng toàn cái quan trọng như Sát Thương, Tốc Độ Move, Tăng Né, Chí Mạng, Tốc Đánh.

Có lẻ giờ mình sẽ chọn HS hoặc VD Vì đúng như bạn nói chơi CL phải dán lên màn hình chử NHẪN NHỊN và CHỊU NHỤC NHÃ 1 thời gian đến khi bạn nạp đủ card để đưa CONLUAN ngang với các phái khác.

Bật cái CL hiện lên cho cả team bem.
    Đời có cái khổ là đứa invi mờ mờ thì thu hút sự chú ý hơn là bọn đứng xa bắn tỉa, CL hiện lên cái vẹo luôn
    Táng Long hay kim Quang thì CL chỉ có đi bem quái rồi rình xem có đứa nào đi lẻ thôi. Éo có tương lai.
    HS nó còn lướt vào giữa team địch giết người rồi đi ra được, nhưng nhọ cái là phải chí mạng mới chết người. Skill 75 éo phá giáp hay rút độc đi có phải bá không, đúng là lũ cận chiến đã cùi còn khắc lẫn nhau mới nhọ chứ chỉ sướng bọn tay dài.