Trang 2/12 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 115

Mặc định Re: Góp ý về vấn đề sever mới

NPH bây giờ trả biết ra sao ! những người kêu khi nào có sv thì có trả lời còn những người kêu k nên ra sv mới thì im de k trả lời hay có vấn đề jk góp ý
    http://diendan.duo.vn/threads/1504877-van-de-sv-moi

Mặc định Re: Góp ý về vấn đề sever mới

Event gì. Hôp quà bán shop đi. Một ngày 5k /vàng. Một tháng gần 7tr. Thiếu vài triệu là bằng lương của mình. Vãi..............

Mặc định Re: Bao giờ mới ra SV moi đây

Game hay mà ít server quá, đề nghị ADM mở thêm server mới để cho anh em mới biết game được cạnh tranh công bằng nào. (không khuyến khích các anh em server cũ qua đâu nhé)

Tình hình là ngứa tay lắm rồi ADM ơi, để lâu quá a e lại tụt hết hứng giờ!
    Lần sửa cuối bởi Vu Phong; 14-10-2013 lúc 09:22 AM

Quote Nguyên văn bởi Vu Phong Xem bài viết
    Game hay mà ít server quá, đề nghị ADM mở thêm server mới để cho anh em mới biết game được cạnh tranh công bằng nào. (không khuyến khích các anh em server cũ qua đâu nhé)
    Phản đổi việc ra sever mới ổ ạt, sẽ làm loãng và phân tán gamer, gây ra cái chết ểu ko thể tránh khỏi cho game, sever Vạn Sơn mới ra, vấn đề cày cấp trong NKVS ko đến nỗi khó khăn lắm, căn bản là hoạt động để kiếm đồ thôi..!

Mặc định NPH nên mở SV mới....

Theo Như tôi nghĩ game mới phát hành. nên cần ra sv mới để cho những Men mới chơi theo đuổi. bây giờ sv cũ cũng khá đông nên men mới chơi vào cũng chẳng theo kịp. NPH nên mở thêm SV mới cho men mới chơi.,

dang ngong sv moi ma lau qua.. choi sv cu hon kem nhau 1 cap ma di dau chung no cung ko cho di ma cac bac lai khuyen la choi sv cu di van con kip. em vao choi ma di dau chung no cung kick bo tay luon...

Mặc định Re: NPH nên mở SV mới....

NPH nên cho ra thêm sever, chứ giờ mình và các bạn mình đang chờ sever mới mà gần 1 tuần nay rồi chưa thấy đâu, chơi sever cũ thì giờ vào chơi cũng không kịp nữa rồi

Trong quán tôi có 1 nhóm chơi.Lúc đầu chơi cùng 1 sv thiên sơn.
    Đang chơi ngon tụi nó tách đồ ép sịt rồi kéo nhau qua sv mới linh giang.
    Mình đành bán acc theo tụi nó qua đó.Chơi sau hơn 1 tuần nhưng mình vẩn theo kịp.Còn ai nói ko theo kịp thì xem lại mình chơi thế nào nhé.Người chơi sau hưởng rất nhiều cái lợi thế(nhận truyền công mọi lúc khi cần,hổ trợ tốt hơn là người chơi lúc đầu),có nhiều thằng ko hỉu sao mình vượt qua cả level của nó.
    Mấy thằng kia chơi dc vài hôm lại tách đồ tùm lum ép xịt rồi lại hô hào đòi qua sv mới #.Thế đó,ko có 1 chút tâm huyết cứ chạy theo sv mới rồi cuối cùng ko cảm nhận dc cái gì.
    Game tốt nhất ko nên ra mới ồ ạt,mình nghĩ 80% NPH ra NPH là chạy theo lợi nhuận mà ko nghĩ đến tác hại của nó.
    Càng nhiều sv mới thì càng loãng thôi.Như VNG bao nhiu sv ra trong 1 năm mà sv nào cũng như sv chết.Thành thị vắng bóng rồi tiến hành xác nhập hàng loạt sv lại thành 1.
    NPH hãy suy nghĩ lại cách duy trì và phát triển game của mình đi nhé.

Ra để rồi loãng xong lại gộp lại giống như võ lâm vs web game thì tốt nhất là đừng có ra ! Tốt nhất là những người vào chơi sau thì được hưởng nhiều phúc lợi hơn là ok rồi !

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Trong quán tôi có 1 nhóm chơi.Lúc đầu chơi cùng 1 sv thiên sơn.
    Đang chơi ngon tụi nó tách đồ ép sịt rồi kéo nhau qua sv mới linh giang.
    Mình đành bán acc theo tụi nó qua đó.Chơi sau hơn 1 tuần nhưng mình vẩn theo kịp.Còn ai nói ko theo kịp thì xem lại mình chơi thế nào nhé.Người chơi sau hưởng rất nhiều cái lợi thế(nhận truyền công mọi lúc khi cần,hổ trợ tốt hơn là người chơi lúc đầu),có nhiều thằng ko hỉu sao mình vượt qua cả level của nó.
    Mấy thằng kia chơi dc vài hôm lại tách đồ tùm lum ép xịt rồi lại hô hào đòi qua sv mới #.Thế đó,ko có 1 chút tâm huyết cứ chạy theo sv mới rồi cuối cùng ko cảm nhận dc cái gì.
    Game tốt nhất ko nên ra mới ồ ạt,mình nghĩ 80% NPH ra NPH là chạy theo lợi nhuận mà ko nghĩ đến tác hại của nó.
    Càng nhiều sv mới thì càng loãng thôi.Như VNG bao nhiu sv ra trong 1 năm mà sv nào cũng như sv chết.Thành thị vắng bóng rồi tiến hành xác nhập hàng loạt sv lại thành 1.
    NPH hãy suy nghĩ lại cách duy trì và phát triển game của mình đi nhé.
    Quote Nguyên văn bởi PrincePersia Xem bài viết
    Ra để rồi loãng xong lại gộp lại giống như võ lâm vs web game thì tốt nhất là đừng có ra ! Tốt nhất là những người vào chơi sau thì được hưởng nhiều phúc lợi hơn là ok rồi !
    Ủng hộ, mà ko hiểu mấy cái bác đòi sever mới này là gamer hay là GATO phá đám của 1 game nào nhỉ, đơn giản việc mấy bác viết cả đống 2pic đã làm loãng diễn đàn rồi nè..!
    Mình chơi Châu Giang, hiện tại đã mở mốc 150, lập thêm 1 acc mới cách đây 1 tuần, giờ đã gần 8x, đang hoạt động để kiếm hoạt lực chế đồ, đủ là chiến vô tư nè..!