Trang 3/10 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 96

Mặc định Re: Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

Mình rất đồng cảm với bạn . Mình cũng chơi Võ đang từ lúc mới chơi game này . Lên cấp cao đành phải đổi phái vì Hoa Sơn quá Bá Đạo

Quote Nguyên văn bởi MRChao Xem bài viết
    đúng rồi , like bạn . Chứ cứ như thớt thì muốn phái VĐ đánh bại cả HS thì VĐ thành trùm mất rồi
    Bạn này bùn cười . Võ đang mà thành trùm . Trừ Hoa sơn ra , thiên vương và thiếu lâm võ đang còn không dám solo., nó chọt cho chí tử. Nếu chưa chơi hết phái đừng phán lung tung.

Quote Nguyên văn bởi Anglesnow Xem bài viết
    Hờ hờ, mấy bác chơi game vui thật đó, mình chơi ĐM, k9, nói chung cùi cùi thôi, đánh cũng chẳng ăn ai, nhưng mà chơi vui và gắn bó với ae trong bang, trong tộc, mình gặp HS, CB, chọt ko chết thì chạy, đánh ko lại thì kêu ae lên báo thù...

Nói chung mình dị ứng với mấy 2pic kiểu : tạm biệt, vĩnh biệt này nọ vì những lý do kiểu này... đã chơi thì phải tâm huyết...
    Tâm huyết cái đệch. Chơi mà bị cái phái khắc nó đã khắc mà nó còn bá đạo , thì xem bạn còn tâm huyết ko nhé .Vào linh giang đi đi chiến trường thử xem có vào top dc ko . Ngoài trừ là công lực trên 300. Hoa sơn mà thêm cái yên ngựa cấp 3 và cái dây cương cấp 3 nữa thì thoai, hệ kim ma muốn giết cũng hơi bị khó chứ đừng nói mấy phái khái . HOA SƠN VÔ SONG . Còn bác nói chơi vui thì cả thời gian game này tồn tại bác ko bao giờ ngóc đầu lên nổi, vì bị kẻ khác đánh đập tơi bời .

Quote Nguyên văn bởi Xiao_Bao Xem bài viết
    Mình rất đồng cảm với bạn . Mình cũng chơi Võ đang từ lúc mới chơi game này . Lên cấp cao đành phải đổi phái vì Hoa Sơn quá Bá Đạo
    Đúng vậy . Mà chẳng hiểu sau NPH game này tính toán thế nào mà chiêu né của pah1i này gần như là bất tử , ngay cả thằng tiềm long muốn giết nó cũng phải 3,4 acc đập hội đồng? Chả hiểu được. Đào hoa có chiêu tăng tốc nhưng cũng ko bá đạo bằng hay ngay cả thiếu lâm . Hôm qua thử bem con ỷ thiên công lực 320 đường môn, tuy không giết dc nó, nhưng nó cũng không giết dc mình .Mình cầm acc hoa sơn Công lực 270 . Chỉ như vậy cũng đủ biết họ bá tên đạo chỉ có Hoa sơn . Ai không đồng ý thì thử làm như mình thì xem Hoa sơn có bá đại không nhé. Góp ý cho các phái khác cân bằng . Từ lu1cgame này mở vấn đề Hoa sơn là nhức nhối vì chiêu né. Né như ma đanh toàn miss, hóa giải, ko nổi chữ hiệu ứng , delay chiêu này thì thoai roi đanh xong nhảy ra nhảy vô bật lên lại đanh tiếp . kinh dị
    Lần sửa cuối bởi VoDangKiem; 22-11-2013 lúc 08:20 AM

Quote Nguyên văn bởi __Marlboro_ Xem bài viết
    Toàn những topic rất nhảm và nhạt.
    Cái gì nó cũng có thời thôi. HS đông thì hệ Kim sẽ đông. Vào CT mà toàn TL vs TV xem có thằng HS nào kịp ngáp ko ?
    Chơi game đến giờ này vẫn còn nói HS bá đạo thì thực sự về nhà mà chơi game off cho nhanh.
    Phái nào đầu tư tiền vào phái đấy sẽ khỏe, sẽ vip, sẽ top CT. Đặc điểm của mỗi môn phái khác nhau. Ko phái nào là bá đạo ở cái game này.
    Ếch ngồi đáy giếng.
    Chơi game tâm huyết với phái nào thì chơi phái đó. Kêu ca từ biệt, vĩnh biệt. Nhảm quá.
    Chú vào linh giang xem có hệ kim ko nhé. Không biết thì đừng có nói. Đọ kĩ lại topic trước khi phát ngôn

Quote Nguyên văn bởi NhấtTrung Xem bài viết
    Mình cũng vđ ở linh giang , cl khoảng 300 đi ct trừ khi gặp 2 3 hs hội sơn hội đồng thì thua còn 1 1 thì chưa xin nhê bao h , thớt xem lại cái
    Bác giàu, công lực của bác đã trên 300 . Mình đang xm trên khía cạnh ,ặt bằng chung, chứ ai cụng giàu và có tiên như bác thì nói làm giề.

Quote Nguyên văn bởi VoDangKiem Xem bài viết
    Bạn này bùn cười . Võ đang mà thành trùm . Trừ Hoa sơn ra , thiên vương và thiếu lâm võ đang còn không dám solo., nó chọt cho chí tử. Nếu chưa chơi hết phái đừng phán lung tung.
    thứ 1 Võ Đang là phái nội thuộc dạng pk hội đồng đứng sau đánh....

thứ 2 khắc hệ của VD lại là Hệ Mộc và Hệ Mộc thì HS và TD lại là 2 phái đánh Ngoại >>> khả năng đánh đột tử cao hơn hẳn phái hệ nội.

thứ 3: các phái hệ nội nói chung và VD nói riêng muốn solo tốt thì phải nạp tiền nhìu đồ khủng mới có cơ may đi solo dc.

thứ 4: ngược lại các phái hệ ngoại ( trừ DHD) muốn đánh ct lên top 1 2 3 thì phải có sự đầu tư cũng ko ít

p/s: bạn vào các ct xem liệu có anh HS nào cl tàn tàn mà đi top chiến trường dc hay ko?
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Hôm qua thử bem con ỷ thiên công lực 320 đường môn, tuy không giết dc nó, nhưng nó cũng không giết dc mình .Mình cầm acc hoa sơn Công lực 270 .
    công nhận bác pk Hoa Sơn hay thật, chứ e cầm HS đi chết hoài, ĐM ngang CL nó bắn cho 2 hít lên thớt, chứ đừng nói chênh 50CL như bác
    bác nên qua HS luôn và ngay để tận hưởng cảm giác bá đạo

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    công nhận bác pk Hoa Sơn hay thật, chứ e cầm HS đi chết hoài, ĐM ngang CL nó bắn cho 2 hít lên thớt, chứ đừng nói chênh 50CL như bác
    bác nên qua HS luôn và ngay để tận hưởng cảm giác bá đạo
    Bạn cũng phải đầu tư chút đỉnh vào nhân vật của mình , nếu không thì htoai đừng mơ. chứ chả pk hay gì, chỉ bật chiêu né lên nhảy vào bem nó, thấy nguy nhảy ra , đợi hồi skill đánh tiếp , ép công kich moc và chí mạng cộng né cao xíu, kha1ng tất cả là quất.

Quote Nguyên văn bởi VoDangKiem Xem bài viết

Tâm huyết cái đệch. Chơi mà bị cái phái khắc nó đã khắc mà nó còn bá đạo , thì xem bạn còn tâm huyết ko nhé .Vào linh giang đi đi chiến trường thử xem có vào top dc ko . Ngoài trừ là công lực trên 300. Hoa sơn mà thêm cái yên ngựa cấp 3 và cái dây cương cấp 3 nữa thì thoai, hệ kim ma muốn giết cũng hơi bị khó chứ đừng nói mấy phái khái . HOA SƠN VÔ SONG . Còn bác nói chơi vui thì cả thời gian game này tồn tại bác ko bao giờ ngóc đầu lên nổi, vì bị kẻ khác đánh đập tơi bời .

Đúng vậy . Mà chẳng hiểu sau NPH game này tính toán thế nào mà chiêu né của pah1i này gần như là bất tử , ngay cả thằng tiềm long muốn giết nó cũng phải 3,4 acc đập hội đồng? Chả hiểu được. Đào hoa có chiêu tăng tốc nhưng cũng ko bá đạo bằng hay ngay cả thiếu lâm . Hôm qua thử bem con ỷ thiên công lực 320 đường môn, tuy không giết dc nó, nhưng nó cũng không giết dc mình .Mình cầm acc hoa sơn Công lực 270 . Chỉ như vậy cũng đủ biết họ bá tên đạo chỉ có Hoa sơn . Ai không đồng ý thì thử làm như mình thì xem Hoa sơn có bá đại không nhé. Góp ý cho các phái khác cân bằng . Từ lu1cgame này mở vấn đề Hoa sơn là nhức nhối vì chiêu né. Né như ma đanh toàn miss, hóa giải, ko nổi chữ hiệu ứng , delay chiêu này thì thoai roi đanh xong nhảy ra nhảy vô bật lên lại đanh tiếp . kinh dị
    Mày nói chuyện làm tao mắc cười quá, nick mày bên Linh Giang tên gì, tao vd công lực 230 đi chiến trường lúc nào cũng có top này, solo w HS cùng công lực hoặc hơn tao cũng có cách làm nó đột tử chứ không phải bá đạo lắm đâu

Quote Nguyên văn bởi ThietLang Xem bài viết
    Mày nói chuyện làm tao mắc cười quá, nick mày bên Linh Giang tên gì, tao vd công lực 230 đi chiến trường lúc nào cũng có top này, solo w HS cùng công lực hoặc hơn tao cũng có cách làm nó đột tử chứ không phải bá đạo lắm đâu
    Thế à, mày đánh sao hay thế so lo hoa sơn thắng lun hả kon? Nói vậy mà không biết ngượng mồm . Biết ClubkuBòm ko? Hỏi nó tại sao nó chuyển qua hoa sơn - Thiên vương luôn nhé. Nếu mày ko biết thì đừng phát biểu linh tinh .Đồ trẻ tr6au . Tao sợ cái công lực 230 của mày quá .Láo vãi .

mày ngu thật, nói w mày chỉ phí lời mai tao cho cái ảnh mà học hỏi, mà mày cũng đâu dám xưng danh ở đây mày tạm biệt vd tao mùng, bớt đi 1 thằng ngu

nghe nói đủ 10 bài là đc CODE ko biết đúng ko anh em ?