Trang 7/7 ĐầuĐầu ... 5 6 7
Hiện kết quả từ 61 tới 67 của 67

Mặc định Re: Khảo sát ý kiến gộp máy chủ tháng 2

Muốn làm éo gì thì làm nhưng sure với mấy ông "BAN QUẢN TRỊ GAME" là tháng 3 này sever Nhạn Linh thất thu nặng...

Quote Nguyên văn bởi duythanhutc Xem bài viết
    sao không gộp tất cả lại đi, cạnh tranh cho cao. gộp 2 sever 1 thì lượng người chơi cũng ko thay đổi đc bnhieu.
    Chào bạn! Việc gộp các server có thời gian mở khác nhau sẽ khiến cho việc mất cân bằng giữa các server diễn ra. Điều đó khiến cho đại đa số gamer đều bỏ game.

Quote Nguyên văn bởi Lương Kha Xem bài viết
    Chào bạn! Việc gộp các server có thời gian mở khác nhau sẽ khiến cho việc mất cân bằng giữa các server diễn ra. Điều đó khiến cho đại đa số gamer đều bỏ game.
    Cám ơn các bạn Duo đã cho tôi trải nghiệm Game NKVS rất hứng thú trong khoảng 1 tháng đầu tiên và giảm dần từ tháng thứ 2. Cám ơn các bạn đã dạy tôi 1 bài học về sự đầu tư giải trí và chúc các bạn may mắn. Các bạn đã vứt đi 1 con gà đẻ trứng vàng cho các bạn từ ngày 29/02 khi quyết định không thèm quan tâm đến chúng tôi: Sever Nhạn Linh.

Chúc mừng các bạn đã nhận được vinh dự là "NHÀ PHÁT HÀNH GAME ONLINE TỒI TỆ NHẤT" trong suốt 12 năm chơi game của tôi.

Tôi và các AE chiến hữu đang chuẩn bị hành trang để VĨNH BIỆT các bạn, VĨNH BIỆT DUO!

Cũng vĩnh biệt thôi ct với ttl hôm nào mà đông nhất 13 mạng ttl thỳ toàn thư gửi về chả hiểu làm ăn ra sao hãy vẫn còn doanh thu vẫn ko quan tâm lắm

Quote Nguyên văn bởi Clestoma Xem bài viết
    Cũng vĩnh biệt thôi ct với ttl hôm nào mà đông nhất 13 mạng ttl thỳ toàn thư gửi về chả hiểu làm ăn ra sao hãy vẫn còn doanh thu vẫn ko quan tâm lắm
    Chỉ bạn nhé dù tôi thừa biết là bạn cũng biết, chỉ có điều Duo không biết thôi: Các hoạt động đòi hỏi đủ người thì AE mình chịu khó log clone cho Duo vẫn tưởng là còn nhiều người chơi là được

Cái hay của NPH game NKVS là họ tuyển toàn MÁY TRẢ LỜI hoặc NGƯỜI KHÔNG BIẾT ĐỌC vào làm việc nên BQT Game không biết rằng lượng người phản đối mở nhiều sever mới đông hơn lượng người ủng hộ mở sv mới

1 vé cái bang với đi vắng lắm luôn rồi

Quote Nguyên văn bởi Châu Tuấn Xem bài viết
    1 vé cái bang với đi vắng lắm luôn rồi
    Cái Bang ra sau Nhạn Linh 1 tháng mà giờ đã "VẮNG LẮM LUÔN RỒI" à? Lúc 1 loạt ku nhỏ hô hào bỏ Nhạn Linh sang Cái Bang để LÀM LẠI TỪ ĐẦU tuyên bố HÙNG HỒN lắm là "Đây là sever CUỐI CÙNG sẽ chơi" và còn gửi lời thách thức mình sang đó đua vì bên Nhạn Linh đua ko nổi... Mình chỉ "NHẾCH MÉP" vì những em bé đó cứ nghĩ qua sever mới là RÚT được "SỢI DÂY KINH NGUYỆT" mà làm tốt hơn nhưng không biết rằng, KẺ HÈN KÉM thì ở chỗ nào cũng chỉ là KẺ HÈN KÉM!; Nghe nói giờ các bạn ấy lại mới tạm biệt sever Đường Môn để sang SEVER MỚI THIÊN VƯƠNG rồi, và dự báo 13 ngày nữa sẽ LẠI SANG SEVER MỚI!

Nhạn Linh kêu gào, chửi bới, sỉ vả chán rồi mà nó còn không gộp thì sever Cái Bang của bạn cứ HÃY ĐỢI ĐẤY! :v
    Lần sửa cuối bởi _StarAngel_; 09-03-2016 lúc 08:19 AM