Trang 2/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 81

Mặc định Re: PK Hoa sơn, điều mà bạn cần phải có nếu muốn dành chiến thắng.

Thật ra 10 môn phái của NKVS vẩn là 1 ẩn số,chưa biết phải nào mạnh hơn ai đựoc vì Game mới chỉ ra 1 bản test,có lẽ sau bản test 2 sẽ.chúng ta sẽ có nhìn nhận chính xác hơn về các môn phái.Hiện tại thì mọi ngừoi đều chơi bằng cảm nhận cá nhân là chủ yếu
    Cuộc sống luôn không như ta mong đợi.....kẻ tài giỏi là kẻ biết chấp nhận và tiến lên

Quote Nguyên văn bởi Đặng khải Nguyên Xem bài viết
    không biết bạn đã xem clip chiến trừong bên TQ,đc đăng trên youtube chưa... đây là link http://www.youtube.com/watch?v=79c6LoCRNdo
    nếu bạn xem rồi chắc sẽ tự hào HS chúng ta di CT k thua ai hihi
    à, tưởng có clip mới, cái này mình down về máy lâu rồi, dù sao cũng thanks bạn nha

Quote Nguyên văn bởi Độc Cô Tử Xem bài viết
    Nếu gặp Tiêu Dao Skill 7x kéo mục tiêu từ xa lại gần. Nghe vẻ Combo nó cơ động hơn HS. HS ít máu liệu có chịu được Combo của Tiêu Dao không nhỉ
    mình thích hoa sơn đơn giản vè những lý do sau. HS dùng kiếm, có bộ skill đẹp cd nhanh, giúp linh động trong việc dùng skill, tuy máu yếu nhưng bộ skill nó hỗ trợ né tránh nhiều, và đơn giản là mình thích nó :225::225:

Thật ra 10 môn phái của NKVS vẩn là 1 ẩn số,chưa biết phải nào mạnh hơn ai đựoc vì Game mới chỉ ra 1 bản test,có lẽ sau bản test 2 sẽ.chúng ta sẽ có nhìn nhận chính xác hơn về các môn phái.Hiện tại thì mọi ngừoi đều chơi bằng cảm nhận cá nhân là chủ yếu
    ừ, mình nghĩ 10 phái thì cũng có ngũ hành tương khắc, nên không có phái nào có thể độc bá hay gọi là mạnh nhất được, những topic mình đưa lên chỉ để làm cho phái mà mình thích phát huy được hết sức mạnh của bản thân nó thôi
    Lần sửa cuối bởi Fake Love; 24-07-2013 lúc 09:09 PM

Hic,các thông tin về NKVS khá hiếm hoi,nên giờ đành chiu vậy.Phải chi biết tiếng tàu qua trang chủ bên TQ xem thêm
    Ah fake love này,qua alpha test 2 ông sẽ chơi HS tiếp chứ
    Cuộc sống luôn không như ta mong đợi.....kẻ tài giỏi là kẻ biết chấp nhận và tiến lên

Hic,các thông tin về NKVS khá hiếm hoi,nên giờ đành chiu vậy.Phải chi biết tiếng tàu qua trang chủ bên TQ xem thêm
    Ah fake love này,qua alpha test 2 ông sẽ chơi HS tiếp chứ
    dự định ban đầu thì không chơi test 2 vì đang thi, chờ ob rồi chơi luôn, nhưng giờ nó ra muộn quá còn thi có 1 môn nên chắc cũng chịu khó cày lại với anh em, tất nhiên là mình sẽ chơi HS (bỏ bao tâm huyết nghiên cứu con này mà )

cho mình hỏi cái skill mà nhiều kiếm phi vAO người địch là skill mấy x vậy các bạn :225:

skill 100 đấy bạn....skill bá đạo nhất của HS đấy....:v

Chiêu đó đánh thế nào a . có phải 1 đóng kiếm ngang bay tới hok

Quote Nguyên văn bởi GôYooRôNa Xem bài viết
    Chiêu đó đánh thế nào a . có phải 1 đóng kiếm ngang bay tới hok
    có cắm thẳng vào người chứ không phải bay ngang đâu em, như kiểu 9 cái kiếm "dí" ấy

cái skill 100 cd có nhanh ko ? tầm đánh của nó thế nào nhỉ ?
    đang tính full dame cho HS ... vì cái né cao + khả năng Crit ổn thì One hit 1 mạng chắc ko khó nhỉ ?

Hoa sơn mang dáng dấc của Thúy Yên Đao ở Kiếm Thế,lúc PK khi thấy tàn phế khéo sát vào Crit 1 phát chí mạng 3 dame là ok. tạm thời 6x thì PK hoa sơn là ngon nhất. ( tránh con thiếu lầm với TV ^^ khắc hệ,còn đâu chiến hết kể cả NM,NM chỉ sống lâu thôi chứ ko kết thúc đc.) minh chơi các phái nghiên cứu kha khá ^^ cách + điểm Hoa Sơn Max sức + max thân. đồ thì ưu tiên đập áo trước. + như vậy tầm lv 60 điểm chí mạng hơn 300điểm ^^ Pk miễn bàn. full sét tím 5x thì máu cũng khoảng 5k ^^ đủ sống. cái bang cũng k tính tiền ^^