Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Mặc định Xin NPH mở thêm sever ạ

Em là mem mới test của Ngạo Kiếm Vô Song nhưng do vào sv quá muộn không NẠP THẺ đua top được . Em kính xin NPH cho mở thêm sever mới ạ để đảm bảo mục đích vui chơi lành mạnh trong cuối dịp hè đầu dịp khai giảng hạ :*
    Em xin hết

Mặc định Re: Xin NPH mở thêm sever ạ

qua web game chơi đi bạn.người nào chơi cũng muốn ra sever mới.theo mình nghĩ với cấp độ hiện giờ bạn cày lên = người ta là điều không khó.chỉ cần ủy thác + truyền công là đủ.còn vấn đề mở sever mới là tạo 1 con đường chết cho game đấy đùng đạp lên vết xe đỗ của các webgame 2 tuần ra 1 sever.rồi game đi về đâu.chơi 3 4 tháng nghỉ hết.cứ nhứ VLTK đi biết bao tháng mới ra 1 sever.như vậy sẽ làm người ta gắng bó hơn với nó.đừng làm game chết hãy làm game sống

có chục củ thì hẵng đòi đua top nhé. mà có chục củ thì váo sv cũ cung chả thua kém ai đâu

có phần thưởng đua top exp ko vậy mn

Quote Nguyên văn bởi ĐộcTôn Xem bài viết
    qua web game chơi đi bạn.người nào chơi cũng muốn ra sever mới.theo mình nghĩ với cấp độ hiện giờ bạn cày lên = người ta là điều không khó.chỉ cần ủy thác + truyền công là đủ.còn vấn đề mở sever mới là tạo 1 con đường chết cho game đấy đùng đạp lên vết xe đỗ của các webgame 2 tuần ra 1 sever.rồi game đi về đâu.chơi 3 4 tháng nghỉ hết.cứ nhứ VLTK đi biết bao tháng mới ra 1 sever.như vậy sẽ làm người ta gắng bó hơn với nó.đừng làm game chết hãy làm game sống
    game mới mà ra có 3 sever thì quá ít còn gì. mà cũng tùy thôi. không ra chơi game khác, game ra liên tục ấy mà, có nhiều người chờ sever mới ra vì lý do như vào muộn, chơi phái ko thích, bạn bè chơi cùng, vv. Game hay mà không mở sever cho người mới thì họ chơi game khác. đảm bao bay giờ mở sever mới là sever đó lag vì có rất nhiều người chơi sever kia chỉ test các phái do AT không biết đến game. giờ sever mới ra mới chơi chính thức.

Cám ơn những góp ý quý giá của các bạn!!!
    Theo mình khi nào các sever hiện tại đạt số lượng người chơi tối đa thì NPH sẽ tự động ra sever mới để tránh tình trạng loãng game
    Mong các bạn tiếp tục ủng hộ NKVS và có những góp ý xây dựng để NKVS thành sân chơi vui vẻ cho các gamer

mình ủng hộ ra SV mới. haizz ngóng hơn 1 tuần rồi mà ko thấy có SV mới . đành phải chơi game off đợi ngày no ra vậy

chơi sau không đuổi kịp
    @@

Ai nói chơi sau lên không kịp chắc không biết tí gì về game, chơi sau mà đi hoạt động, treo máy và nhận truyền công ,3 ngày thôi là 6x rồi, bây giờ mọi người cũng chỉ max 69 chứ mấy

Tán thành nên Han chế việc mở Server mới... Game gì thì quan trọng nhất vẫn là Cộng đồng.... Mở nhiếu server làm loãng gamer... cộng đồng thưa thớt thì gamer sẽ chết thôi