Trang 1/5 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 47

Mặc định [Hoa Sơn] Vô Địch Phái

..mình đang chơi Hoa Sơn và mình thấy thật sự phái này qá "HOT" ...pk gần như k sợ bất kỳ phái nào kể cả khắc hệ (nếu ngang đồ) ...đi hoạt động thì dame to + dai chết ...cái quan trọng nhất của Hoa Sơn thì là đồ (cái này ai cũg biết) ..cách lên đồ và trình độ PK ...mình chơi Char Fapper sever Biện Kinh -Thái Sơn ..dù mình công chỉ đứng 4x~5x nhưng trong sever mình khá là "số má" ...cái "số má" này đơn giản mình lên đồ hợp lý và trình độ pk mà thôy )

Mặc định Re: [Hoa Sơn] Vô Địch Phái

Ba này vô tự sướng--- HS mà đi HOat Động dai chết ?? HS hoạt động rất yếu đó bạn hà-Server nao mà hệ kim nhìu thì HS dương như biến mất

Quote Nguyên văn bởi Fapper Xem bài viết
    ..mình đang chơi Hoa Sơn và mình thấy thật sự phái này qá "HOT" ...pk gần như k sợ bất kỳ phái nào kể cả khắc hệ (nếu ngang đồ) ...đi hoạt động thì dame to + dai chết ...cái quan trọng nhất của Hoa Sơn thì là đồ (cái này ai cũg biết) ..cách lên đồ và trình độ PK ...mình chơi Char Fapper sever Biện Kinh -Thái Sơn ..dù mình công chỉ đứng 4x~5x nhưng trong sever mình khá là "số má" ...cái "số má" này đơn giản mình lên đồ hợp lý và trình độ pk mà thôy )
    HS hoạt động dai chết dame to uh đồ thế chả to . nhưng thử so với ĐM ngang đồ xem dame to ko
    số má cũng có nhiều kiểu số má mah

Quote Nguyên văn bởi Fapper Xem bài viết
    Hoa Sơn hoạt động nào Dai chết thế??????? Dame to thử hỏi xem ĐM ngang đồ cấp 100 combo dame thì Hoa Sơn đã chết.

Quote Nguyên văn bởi satthan Xem bài viết
    Hoa Sơn hoạt động nào Dai chết thế??????? Dame to thử hỏi xem ĐM ngang đồ cấp 100 combo dame thì Hoa Sơn đã chết.
    ĐM thua đồ thua công lực, thua 2,3 cái khiên vẫn combo chết HS như thường nhé

Mình là chủ con đường môn cùi bắp khiên 10 CunXinh cũ ở Thái Sơn (giờ đã bán acc). Bạn Fapper tự tin như vậy nhưng ko biết bao nhiêu lần bị "gãy súng" trên thiên tầm cốc mà solo 1/1 vs mình ấy nhỉ . Tự tin đéo phải nối.
    P/s: Từ ngày chơi ở Thái Sơn mình biết mỗi Vô Danh Khách là số má thôi. Fapper còn trả bao giờ thấy có trên tóp CT

Bạn ấy múa lửa xoay xoay cái kiếm thì mình lướt lăng ba vi bộ . Bạn ý độc cô cửu kiếm thì mình khinh công ) Đánh chả trúng phát nào mình quay lại cho 1/2 combo đã thấy hiện thông báo. "Fapper bị bạn đánh trọng thương"
    Lần sửa cuối bởi Sting Chanh; 08-11-2013 lúc 11:46 PM

bạn bảo Fapper k thấy top CT bao h thì mình ngĩ bạn chắc ngỉ game vài tháng r ))))

công nhận Hoa Sơn khỏe ..nếu biết pk thì Hoa Sơn lợi thế

nói chung là khắc hệ chứ không vô địch được!

chỉ là phông bạt vớ vẩn đồ mà khủng phái nào chả mạnh