Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 61

Mặc định Re: Gui một số gamer đòi bỏ cash shop

Tóm gọn là : có tiền có quyền , ko tiền mà đòi ngang ngữa thằng có tiền thì chơi game offline đi.Thay vì đi làm về ăn nhậu + cafe + các thứ khác hằng ngày thì người ta chọn ở nhà với vợ con và online kiếm tí niềm vui rồi đi ngủ và chỉ đi nhậu khi lễ lộc chứ ko phải ngày nào đi làm về cũng lê xác ra đường.Nạp tiền để bỏ thật ít time vào game mà vẫn có tí đồ thôi chứ ko phải nạp tiền vào kiếm ảo.Ai chơi game mà ko muốn mạnh?.Game nào cũng vậy thằng bỏ tiền luôn hơn thằng cày free dù ít hay nhiều.Những thằng farmer 9 hiệu có cày game nào mà mạnh hơn VND thần chưởng ko reply lại cái cmt này nè.Tụi mày bỏ time cày game cả ngày trong khi người nạp tiền phải bỏ time làm việc cả 2 buổi sáng + chiều chứ đâu phải ai cũng ăn ở ko mà cày game như tụi mày?Tao nói sai gì thì reply đi.Lịch sự thì tiếp ko thì next.

Ô Đậu xanh rau má, mod lộng quyền vãi nhãn lồng thế, bài t đăng trong box thảo luận, đúng nội qui đàng hoàng, im lặng mà xóa dell có cái thông báo là sao, nói trúng quá à..! Thằng mod nào xóa bài t mà dell thông báo lên tiếng coi, xem thường gamer đến thế là cùng..!

Sao im hết mẹ rồi, mẹ bực cả mình, t viết có j sai à, xóa nhanh lắm mà, vào giải thích cái koi..!

Đậu xanh rau má, thằng nào xóa bài t vào làm rõ cái koi..!
    Lần sửa cuối bởi Anglesnow; 18-08-2013 lúc 04:09 PM

Tôi ko nạp tiền, kiếm được set +6 khá nhàn nhã nếu ko nói quá dễ, set +8 phải chăm chỉ tí
    và tôi không bao giờ so đo với bọn nạp tiền full set +10, +12. không bao giờ kêu game mất cân bằng giàu nghèo, đó chỉ là GATO của những thằng lười nạp thẻ thôi. * buồn cười*
    Tôi chỉ búc xúc ở chỗ, game gì mà cái gì cũng bán hết, quần áo+ đồ cường hóa, với những thứ bán sẵn acc bạn đủ chơi rồi, vậy chơi game để làm gì? để đua lv ak, game mà đua lv thực sự rất nhanh chán

Chỉ 1 câu hỏi thôi : tại sao NPH không để cấp độ cường hóa của món đồ như các game khác ví dụ nhé : đồ cấp 3 thì có cấp cường hóa là 8 , đồ cấp 4 thì cường hóa 10 , đồ cấp 5 cường hóa 12-13? .... trong shop nên đê bán lục , bạch , lam thủy tinh , còn tử thủy tinh thì nên cho các hoạt động như săn boss , phụ bản quay ra hay là đua top gia tộc , top lv gigi đó , như vậy có công = hơn ko

Quote Nguyên văn bởi futuristiclove Xem bài viết
    Chỉ 1 câu hỏi thôi : tại sao NPH không để cấp độ cường hóa của món đồ như các game khác ví dụ nhé : đồ cấp 3 thì có cấp cường hóa là 8 , đồ cấp 4 thì cường hóa 10 , đồ cấp 5 cường hóa 12-13? .... trong shop nên đê bán lục , bạch , lam thủy tinh , còn tử thủy tinh thì nên cho các hoạt động như săn boss , phụ bản quay ra hay là đua top gia tộc , top lv gigi đó , như vậy có công = hơn ko
    Sologan của NKVS : NKVS nói không với công bằng, muốn công bằng hãy sử dụng VIỆT NAM ĐỒNG..!

Đậu xanh rau má thằng MOD nào dell bài t mà dell thông báo 1 tiếng nhá.! ( chửi mình thằng xóa thôi nha.. )

hơi bùn vì game bán TTT trên shop, và có chức năng từ đồ Thừa up lên Hiếm ... 2 cái này chỉ dành cho Nhà giàu thôi.
    còn lại mình thấy khá ổn.

Mình hiểu tâm trạng của những bạn ko có khả năng cho việc đập đồ..... Nhưng thật sự game này ko có hút máu nhiều bạn chỉ cần nạp vào 200 300k nếu khéo léo và chơi hiệu quả bạn cũng có thể 1 set đồ như y ko phải là bá đạo nhưng cũng chả chênh lệch nhiều so với các bạn vip.... Các bạn hiểu như nào là từ Cash shop? khi các bạn chọn chơi game miễn phí thì các bạn phải chấp nhận với điều thực tế là cash shop 100% mình đã trải qua nhiều game NHP lúc nào cũng hứa hẹn nhưng vì lợi ích kinh tế ko ai có thể kiềm lòng được ... Thử hỏi hàng bao nhiêu nhân viên ....CTV rồi bản quyền người ta mua về còn phải trả lương , game đã ko thu phí mà ko cho họ cash shop thì các bạn bảo người ta lấy tiền đau mà kinh doanh ... Võ lâm 1 ko có cash shop là vì nó thu phi 1 tháng 60k .... còn võ lâm miễn phĩ sau này thì các bạn cũng biết nó hút mau con hơn là thu phí ..........Hãy đặt mình trong vai trò 1 người quản lỹ ....1 người kinh doanh liệu có ai muốn làm dâu thiên hạ ko công ko ? ....mình thấy mức giá game nay rất hợp lý .... Còn yếu tố nữa chơi game đẻ giải trí ..... chơi đúng sức mình cảm thấy thoải mái là được.... một cộng đồng game phải có người mạnh người yếu chứ ai cũng như ai thì còn gì gọi là hay ..... Thân !

- mình mới nạp 20k để nhận thưởng quà nạp lần đầu mà vẫn set +6 và 4 đồ +8 mà bạn nói nạp 300k mới có set+6 là sao
    - còn vip thì hình như kiếm thế không có chức năng VIP
    - chỉ bức xúc ở chỗ code cũng bán = vnđ thì quá hút máu
    - trân bảo các nên bán tất cả các đồ ( kể cả AHL) = vàng khóa

Quote Nguyên văn bởi ThaiTuDaiTan Xem bài viết
    Cho mình hỏi nếu ko có cash shop thì dân cày cày cái gì với cái thể loại game toàn đồ khóa.Riêng cái game này đéo có chỗ cho dân cày sống nhé.
    Người ta nói đây là ngay từ lúc ban đầu Nph đã chỉnh sửa lại bản chính một cách khủng khiếp. bán thủy tinh, bán đồ trên ktc, chỉnh lại op set trang bị 5x 6x lên + 10.
    Với 1 thằng op +10 fyll khảm cho một thằng +6 đánh cả ngày cũng đéo chết -> phân biệt giàu nghèo quá lớn trong game.
    Lv cày quá dễ dàng. bạn mún làm vip chơi trc hay chơi muộn cũng đc chỉ cần cào và mua đồ trên ktc.
    Mình làm 1 phép tính đơn giản nhé.
    3sv mỗi sv 3->5k người chơi -->10k người nạp vip mỗi tháng = 1,3 tỷ.
    đấy là chỉ phần nhỏ. nạp vàng còn mua tlhl,..nhất là vàng mua chúc phúc chi vũ ít nhất 10 cài/ngày =300v/ngày.
    Doanh thu ít nhất là 4-5 ty/tháng có thiếu để đóng cửa game này ko?
    Đằng này ô Nph làm 1 quả bán tất cả mọi thứ trên ktc ---> hút máu ngay từ đầu tạo nên một tập đoàn siêu nhân Gao.
    Cái trc mắt thì hay đấy dthu thì cao các đại gia top 20 mỗi thăng ít nhất 20 -30 củ nhưng sao ko suy nghĩ vè cộng đồng game thủ còn lại.
    họ còn muốn nạp t để ganh đua với mọi người ko.
    300k bạn đc set 6 tưởng là vip hả bạn. Đó là bạn chưa đi ctr, khi nào nó mở bạn vào gặp toàn siêu nhân bạn còn muốn chơi ko?
    Đây là bức xúc của phần lớn các game thủ mà NPh chắc đéo thèm để ý đến ý kiến của mọi người.
    một game hay rơi vào tay một nph cực kì non trẻ và thiếu kinh nghiệm-->tiếc nuối, tiếc nuối.
    Hàng tháng các ô ra event xem mọi người có vui vẻ nạp thẻ hay là bán tất cả trên cash shop.

Câu hỏi cuối cùng Trà Phong ở đâu vậy? ko có địa chỉ à? nghèo đến mức thế sao ?
    ai bảo bạn là game này ko có chỗ cho dân cày sống vậy?
    mình từ khi chơi đến h nạp đúng 10k vnd ăn event nạp quà lần đầu.
    tạo thêm 2 cái acc phụ cày tín vật tinh anh ở mấy map dã ngoại + đi Thanh Vân Phong kiếm Lệnh Bài.
    Nói thật vs bạn k chém 1 chút nào, nay vs 10k vnd = 300v mình đã mua dc VIP 1 tuần + 1 set đồ full 6 và có 2 món 7 + dư 400v nè.Và đặc biệt vẫn lọt vô dc top 4 đấu phái ^^.
    Đại gia có cách chơi của đại gia, farmer có cách chơi của farmer. Mình xác đinh chơi vui, giao lưu vs ae trong tộc...v.v.Ko đua top nên chơi theo kiểu đó, 1 ngày onl tầm 7-8 tiếng thôi, còn đâu ủy thác offline lấy exp.
    Nếu bạn ko bik cách farm có thể inbox mình nhé, thật lòng đó, ko troll hay j đâu.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ, chào thân ái và quyết thắng

Mình thấy game nào online cày cuốc thì đều có những thằng mồm to não bé kêu hút máu?Tụi mày muốn thế nào để ko hút máu?Ai kêu mày nạp?Tại sao mày kêu?Lí do duy nhất là mày ko muốn nạp mà muốn mạnh ngang = người ta ---> next đi.
    -Tao nói lại 1 lần nữa là đa số top sever toàn là dân đi làm sáng chiều mới có tiền triệu nạp vào game.Chứ ko phải lũ ăn ở không cả ngày cày game như tụi mày.
    -Về độ trâu bò ôm máy 20/24 (có thằng xin vào tộc rao thế) ko lo đi làm thì tụi mày vô đối rồi ai so bì kịp.
    -Tụi nó nạp tiền là do tụi nó đi làm ra tiền nhiều hơn tụi mày hiểu ko?.Mày nói sever toàn siêu nhân nạp tiền?Tại sao mày ko nạp vào làm siêu nhân?Một sever có bao nhiêu mạng nạp qua số 10tr?Được 50 mạng ko?
    -Mày biết tiền quảng bá + mua bản quyền + thuê mặt bằng + sever cho 1 game cilent lên đến mức chục tỉ ko?Chứ ko phải tự nhiên có game mà chơi đâu.Mỗi tháng tiền trả băng thông + thuê nhân viên ,mặt bằng cũng 1 nùi rồi.Nếu game ai cũng ko nạp tiền như tụi mày thì có mà đóng cửa sau 1 tháng.Tụi mày mở tiệm tạp hóa mà toàn người vào xem xong đi ra thì mày cạp đất sống ah?
    -Cuối cùng tao xin gửi đến những thằng farmer 9 hiệu là nghỉ game đi.Tụi mày chỉ làm lag sever thêm chứ chả làm được gì đâu.Ko nạp xu nào vào game thì tụi mày nghỉ đi cũng ko ảnh hưởng gì đến game hết.
    -Chỉ có khi nào game thật sự quá chán hay NPH làm ăn quá tệ đại gia nó nghỉ --> ko đủ doanh thu duy trì ---> game mới đóng cửa chứ tụi mày thì CÓ HAY KHÔNG = NHAU.
    Lần sửa cuối bởi Level_z3r0; 18-08-2013 lúc 07:04 PM